ผู้เขียน หัวข้อ: มันก็จะเหงากำเริบ ฟุ้งช่าน ใครมีร้านเด้ด เมนูเด้ด ขอแชรกันหน่อยครับ :)  (อ่าน 2536 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
ช่วงนี้อารมเหงาๆกำเริบ เวิ่นพอควร เลยตามหาเมนุอร่อยๆกินแก้เหงาครับ

ใครมีร้านอร่อยๆ ขอแชรกันหน่อยครับ ปิ้งย่าง สเตก ชาบุ ได้หมดครับ   **14**

*ขอรบกวนแนวเส้นบีทีเอส /  mrt   นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  **26**

กินเท่านั้นแก้เหงาได้  **24**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

ɴɴᴏᴏᴋᴋᴋᴋɪɪᴇᴇ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
กินกับหนูอร่อยสุดคะ 55  **34**

ล้อเล่นนะคะ พอดีมีร้านหมูทะอยากแนะนำแต่เสียดายไม่ได้อยู่ตามแนวmrt,bts  **25**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    แนะนำร้านนึงนะครับ โอ้กะจู๋ สยามสแควร์ซอย 7
สลัด สเต็ก อร่อยมาก ร้านนี้โด่งดังมาจากเชียงใหม่ มาเปิดที่กทม.แล้วครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Milo93

กินกับหนูอร่อยสุดคะ 55  **34**

ล้อเล่นนะคะ พอดีมีร้านหมูทะอยากแนะนำแต่เสียดายไม่ได้อยู่ตามแนวmrt,bts  **25**

มีโอกาสจะะลองชักมื้อครับ  **02**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

Milo93

แนะนำร้านนึงนะครับ โอ้กะจู๋ สยามสแควร์ซอย 7
สลัด สเต็ก อร่อยมาก ร้านนี้โด่งดังมาจากเชียงใหม่ มาเปิดที่กทม.แล้วครับ

นั่วอ่านรีวิว ร้านน่านั่งมาก ดุน่าอร่อยมากด้วย ขอบคุณท่าน kaptan  **26**
งานนี้ คนเดวก้จัดแน่นอน **10**

ɴɴᴏᴏᴋᴋᴋᴋɪɪᴇᴇ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2

มีโอกาสจะะลองชักมื้อครับ  **02**

มีโอกาสเดี๋ยวพาไปลองนะคะ **02**

Milo93

มีโอกาสเดี๋ยวพาไปลองนะคะ **02**

ขอบคุณครัย ถ้าอร่อยละก้ได้ลองแน่ครับ  **24**

ความทรงจำ

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
  • โลกสดใส ด้วยรอยยิ้มของเธอ
hawker chan ใน terminal21 ชั้นบนสุดครับ

บะหมี่มิชลิน 1 ดาว
ทีเด็ดคือไก่ย่างครับ
ความสุขอยู่รอบๆตัวเรา...
อยู่ที่เราจะคว้ามันไว้มั้ย...

Milo93

hawker chan ใน terminal21 ชั้นบนสุดครับ

บะหมี่มิชลิน 1 ดาว
ทีเด็ดคือไก่ย่างครับ

มิชลิน **19**  ไปลองแน่นอนครับ
ขอบคุณครับ  **26**

Milo93

วันหยุดแล้ว....ถึงเวลาหามื้อเด็ด  **30**

ใครมีร้านเด้ด เมนูเด็ด แนะนำกานครับ  **26**