ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของ! นัดน้องมากินข้าว ให้ค่ารถ ติดต่อไม่ได้ตามเคย  (อ่าน 2236 ครั้ง)

LuciferK

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
เล่นเว็บนี้มาซักพักละครับ ปกติก็จะระวังตัวตามภาษา เลยยังไม่เคยโดนหลอกเสียตังฟรี
เต็มที่ก็แค่โดนเบี้ยวนัด 555 เซ็งๆกลับบ้านไป

เมื่อคืนลองหน่อย ไม่ได้แวะเวียนมานาน ทักน้อง Beeme ไป
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=286742.0

Line: kingkaew2442
เบอร์ 064974174x

ก็คุยรายละเอียดทั่วไป ผมนี่กะว่าถ้าคลิกกันจะได้คุยยาวๆเลย เลยชวนมากินข้าวกันที่ห้างบ่าย 2 อยากรู้จักกันก่อนงี้
เห็นว่าน้องต้องเดินทาง เราก็อะๆเดี๋ยวให้ค่ารถ ลองใจหน่อย

เที่ยงทักมาละพี่ชัวร์เปล่าค้า ชัวร์สิครับผมนี่ตั้ง...ตา..รอเลย 55
เลยโอนค่ารถให้ตามสัญญา 500

ถึงเวลานัดบ่ายสอง น้องทักมาละรถติดจ้า คิดเลยนั่นไง ตามฟอร์ม ทำใจละ
บ่ายสามให้โอกาสหน่อย บอกจะถึงละจ้า เมเจอร์ อีก 15 นาทีถัดมาทักมาเองด้วย ถึงแล้วค่าาา
ผมก็บอกร้านไป แล้วลองโทรหาไม่รับ แล้วก็ไม่อ่าน line อีกเลย ตามสไตล์ใสๆ

หวังว่าเงิน 500 ของพี่จะช่วยค่าเทอมหนูได้ส่วนนึงนะจ้ะน้อง Beeme kingkaew2442

"4. การโอนเงินให้คนไม่เคยเจอหน้า โอกาสถูกหลอก 99.99%"

LuciferK

• Newbie
  • *
 **38**

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
นัดกิ๊ฟไหมคะไม่มีเบี้ยวแน่นอน 41 **36**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    น้องอาจจะมีเรื่องฉุกเฉินกระทันหัน เช่นแท้งลูกระหว่างขึ้นบันไดเลื่อนมาเจอท่านครับ
คราวหน้าอย่าโอนให้คนที่ไม่เคยเจอกันเลยครับ เว้นแต่ทำใมจไว้ล่วงหน้าว่าโอนแล้วอาจหายได้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

OZLO

• Sr. Member
  • People Like This 18
**38**
คนที่พิมพ์ไลน์อาจเป็นกระเทยเอารูปสาวๆมาลงหลอกอีกทีได้เงินไปแล้วหัวเราะคิกคั่กๆอยู่ก็เป็นได้ อย่าให้อะไรจนกว่าจะเจอกันจริง ผู้ให้ไม่ถูกหลอกแน่ถ้าไม่ใจอ่อนครับ

myman

• Full Member
  • People Like This 61
ผมก็เจอนะครับ คุยทั่วๆไปก็รู้ว่าพักไม่ไกลกันมากแต่พอจะนัดจริงๆบอกว่าอยู่บ้านพี่สวยแถวๆพระราม2 แล้วบอกว่าไม่มีค่ารถกลับห้องให้ช่วยโอนค่ารถหน่อย300 เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับผม ผมบอกเลยเดี๋ยวพี่ไปรับ ฮ่าๆๆๆ

สงสัยป่านนี้ยังอยู่พระราม2อยู่เลยมั้งครับ  **30**

คือ...ไม่ได้งกนะครับ แต่ผมจะไม่ยอมเสียค่าโง่ให้ใคร  น้องๆอาจจะคิดแค่ว่ามีคนโอนมา10คนก็ได้เงินหลักพันแล้ว การกระทำแบบนี้ทำให้คนที่เขาเดือดร้อนจริงๆพลอยเสียหายไปด้วย ลองนึกว่าถ้าเราเดือดร้อนขึ้นมาจริงๆเราจะรู้สึกยังไง

**38**

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

LuciferK

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ รุ่นใหญ่มาเองกันทุกคนเลย
ท่าน OZLO ที่บอกอาจจะเป็นกระเทย ผมนี่ฮาเลย 55

Sea Beach

• People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย

ผมก้อเคยเป็นตัวกินหญ้าเหมือนกันครับ

ด้วยความใจดี น้องบอกเดือดร้อน แต่ผมไม่ว่างมาจ้าง เลย โอนค่าจ้างให้ก่อน

แล้วจากนั้น น้องก้อไม่เคยว่างอีก เวลาที่ผมว่าง

ชวนไปหลายที สุดท้าย บอกว่า เจอก้อได้ แต่พี่ต้องจ่ายค่าจ้างนะ

น้องก้อช่างกล้านะ ไม่บล็อก ไม่ลบไลน์ แต่ไม่มาเจอ

ก้อยังเห็นโพสรับงานอยู่เรื่อยๆ แถมยังคุยว่า รับจ้างเที่ยวมาหลายปี รอดมาได้ไม่เคยพลาดท่าตะกวด

...เหอๆๆ .. ช่างกล้า ..

**25**

myman

• People Like This 61

ผมก้อเคยเป็นตัวกินหญ้าเหมือนกันครับ

ด้วยความใจดี น้องบอกเดือดร้อน แต่ผมไม่ว่างมาจ้าง เลย โอนค่าจ้างให้ก่อน

แล้วจากนั้น น้องก้อไม่เคยว่างอีก เวลาที่ผมว่าง

ชวนไปหลายที สุดท้าย บอกว่า เจอก้อได้ แต่พี่ต้องจ่ายค่าจ้างนะ

น้องก้อช่างกล้านะ ไม่บล็อก ไม่ลบไลน์ แต่ไม่มาเจอ

ก้อยังเห็นโพสรับงานอยู่เรื่อยๆ แถมยังคุยว่า รับจ้างเที่ยวมาหลายปี รอดมาได้ไม่เคยพลาดท่าตะกวด

...เหอๆๆ .. ช่างกล้า ..

**25**
จะเจอได้ไงก็เขาเป็นตะกวดเอง
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ