ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊กกิ๊กกั๊กกั๊กลับลับฉบับของขวัญ ตอนสอง "Hi! เกิร์ล เฟรนด์" ~>.<~  (อ่าน 1394 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
Hi เกิร์ล เฟรนด์..  **39**
  ตลอด5เดือนที่ผ่านมาที่ขวัญอยู่ในเว็บนี้
ถ้าคนที่เคยอ่านกระทู้ขวัญมาบ้างก็จะรู้เรื่องขวัญดี
ว่านอกจากมาหากิ๊ก ขวัญยังยินดีที่จะทำความรู้จักสาวๆด้วย
จะสาวน้อยสาวใหญ่หาอะไรรับอะไรก็ช่างถ้าคิดว่าจริงใจ
แล้วจะเข้ามาทำความรู้จักกันกับขวัญ ขวัญยินดีรู้จักหมดค่ะ 
  แต่... ขวัญไม่ใช่นางเอกนางฟ้าหรือนางงามมิตรภาพนะจ๊ะ
ไม่มโนภาพเเรงกันนะเพราะถึงจะยินดีที่จะรู้จักได้ทุกคน
แต่ชั้นก็เลือกนะจ้ะเทอ... ได้หมดเลยไม่ไหวจริงๆพังหมดละค้าชั้นน **30**

ส่วนตัวขวัญทุกวันนี้พูดตรงๆว่าคบหาเป็นเพื่อนกันได้เนี่ยไว้ดูเเลกันเเละกันจ้า
ช่วยเหลือกันไป เเกบ้างชั้นบ้าง มากบ้างน้อยบ้างก็ว่ากันไป
ประเภทที่คบด้วยใจอย่างเดียวขวัญไม่ไหวค่ะ โตเเล้วเรื่องในชีวิตมีเยอะค่ะ

ไอ้ใจก็มีให้นะสูแต่เวลาต้องการความช่วยเหลือก็เห็นหัวกันบ้างช่วยตรูบ้าง
ไม่ใช่ใช้ใจอย่างเดียว ถ้าใจอย่างเดียวให้ไปหาเพื่อนวัยอนุบาลนะคะ
 ปัจจัยชีวิตยังไม่เยอะดี น่าจะคบหาใช้ใจอย่างเดียวได้เลย5555+  **30**

ก็เลยมีสาวๆมากมายทั้งสาวน้อยสาวใหญ่ สาวใหม่ สาวได้สาวเอา(ไม่เกี่ยว+5555)
 เข้ามาทักทายพูดคุยทำความรู้จักขวัญเรื่อยๆเช่นกัน... จริงใจกับชั้นก็คบ
ไม่จริงใจปลูกฟาร์มสตอเบอร์เเหลใส่ชั้นก็เลิกคบ  **25** ขวัญไม่ค่อยคิดเยอะค่ะ

เพราะส่วนตัวเจอคนเยอะ รู้จักได้หมดทุกระดับไม่สนใจหรอกนะ
ว่าบ้านจะอยู่สลัมหรือคฤหาสน์ จกส้มตำหรือนั่งภัตตาคาร
ถ้าขวัญคบได้ ปัจจัยไม่เกี่ยง สันดานล้วนๆค่ะ 5555+

**04**  ขวัญถือคติเดียวเวลาทำความรู้จักใครคือ "สร้างมิตรดีกว่าสร้างศัตรู"
มีเพื่อนไว้ดูแลสุขทุกข์ รับฟัง ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน มีสุขร่วมสุข
 มีทุกข์ก็อยู่กะตรูบ้างเท่านี้ก็คบหากันได้สบายๆละค่ะ  **04**

สาวๆเข้ามาทำความรู้จักทักทายของขวัญกันได้ทางPM.ก่อนนะค่ะแล้วจะให้ไอดีไลน์ไปอีกทีเผื่อว่า
" Countdown Party HappyNewYear2018 By mynameisKkhwan "
 เราจะได้ไปทำความรู้จักกันสังสรรค์แล้วนับถอยหลังปีใหม่ด้วยกันที่พัทยา
รับประกันว่าปีใหม่นี้ถ้าได้รู้จักของขวัญเพื่อนๆจะไม่เหงาเเน่นอน ไว้เจอกันน้า บายค่ะ^^  **38**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ไม่ใช่ girlfriend แต่อยากตอบ 55
อ่านแล้วชอบ concept มากๆ
มีความสุขที่ได้อ่านกระทู้นี้  **32**
ขอบคุณค่ะพี่ sabyedeekub ขวัญมีความสุขทุกครั้งที่ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ

**32** การเขียนกระทู้สำหรับขวัญบางทีก็จริงจัง บางทีก็เล่นขำๆ
บางมุมก็เข้มเเข็งบ้าง บางมุมก็อ่อนเเอบ้าง... แต่เวลามีComment มา

ขวัญจะอ่านแล้วรู้สึกดีใจทุกครั้งนะคะ ไม่ว่าจะเป็นการชื่นชมเเนะนำหรือติเตือนก็ตาม

เพราะขวัญมีความสุขกับการที่ได้เขียนมันแล้วค่ะส่วนใครจะชอบหรือไม่ชอบ
ตรงนั้นขวัญให้มันเป็นกำไรค่ะเป็นผลพลอยได้ที่ขวัญได้รับจากทุกคนที่อ่าน...

. . .ขอบคุณมากนะคะที่ชอบ Concept ของขวัญ ^_^ . . .  **02**
แค่มีใครอ่านแล้วชอบอ่านแล้วมีความสุขกับมัน แค่นี้ขวัญกำลังใจเขียนแล้วละค่ะ
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ