ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีใครสักคนที่เข้าใจ  (อ่าน 1457 ครั้ง)

เคพี

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อยากมีใครสักคนที่เข้าใจ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 10:52:31 PM »
ในโลกคาวมจริงเป็นคนไม่ค่อยมีเพื่อนเลยอยากจะมาหาเพื่อนดีๆสักคนในเว็ปนี้ไว้คอยพูดคุย ให้คำปรึกษา คอยช่วยเหลือกัน พอจะมีบ้างไหมนะ ช.หรือ ญ.ก็ได้

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: อยากมีใครสักคนที่เข้าใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 11:07:42 AM »

ไม่รู้ว่าเจ้าของกระทู้เป็นหญิงหรือชาย ถ้าหาเพื่อนละก็มาทำความรู้จักกันได้ครับ

ผมเตะบอล / เล่นวินนิ่ง / ชอบนั่งมองสาวๆ / ชอบshopping(เฉพาะตอนเงินเฟ้อนะ อิอิ) / เจ้าชู้(แฟนยังเอาไม่อยู่)

pm มาคุยกันครับ ยินดีรับเพื่อนใหม่
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ