ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่ไม่รู้จะทำอะไร​(หลังจากหายไประยะหนึ่ง)  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
ไม่มีไรครับ​ แต่กำลังคิดจะ​ โพสหลอกนัดน้องๆสักคน​  แต่ก็ไม่รู้จะโพสไงให้หลงเชื่อ​ จนสนิทใจยอมรับนัดผม

แต่จะเป็นผมมาหลอกน้องหรือน้องมาหลอกผมกันนะ​  **02**

อยากเป็นคนไม่ดีกับเขาบ้างจะมีใครให้ผมหลอกบ้างไหมนะ

**36**
แบบมีคนมาโพสเตือนว่าให้ระวังผมบ้าง​ ดูโรคจิต​ๆไงไม่รู้

มีสาระไหมเนีย **21**
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน