Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พอดีพึ่งเข้ามาใหม่นะคะ อยากสอบถามว่าเวปนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ เคยมีโดนหลอกรึป่าว

(1/3) > >>

meenakaaaaa@hotmail.com:
อยากทราบว่าในนี้มีคนเคยโดนหลอกรึป่าวคะ เชื่อถือได้มากแค่ไหน แอบกลัวนิดหน่อยค่ะ ใครมีประสบการณ์อย่างไรแชร์กันบ้างนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ meenakaaaaa(แอท)hotmail.com

oceanice:
มาใหม่เหมือนกัน เท่าที่รู้มันหลอกกันมีแน่ๆ ห้ามโอนเงินก่อน
พวกหลอกน้องๆ ฟรีก็มี ทางที่ดีนัดที่คนมากๆก่อน เก็บเงินก่อน
แน่นอน พี่จิงใจเขาก็ให่ก่อนนะ ผมว่าเราท่านเต็มใจถ้าน้องบริการดี

really:
มีคะ เพราะเคยโดนกับตัวเองมาแล้วเหมือนกันดีที่ไหวตัวทันคะ
facetoface54(แอท)hotmail.co.th

rickson:
เคยนั่งรอเก้อมาแล้วครับ  **13**

mylove:
คุณ really ที่บอกว่าเคยโดนมากับตัวแล้ว..แบบไหนค่ะ ช่วยบอกต่อด้วยค่ะ
จะได้ป้องกันตัวจากพวกนี้ไว้  ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version