ผู้เขียน หัวข้อ: พี่chocolate  (อ่าน 1497 ครั้ง)

ลูกอม

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
พี่chocolate
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 06:58:30 PM »
 เราเจอกระทู้นึงพี่เค้าโพสหัวข้อน่าสนใจดีค่ะ
โพสไม่เหมือนคนอื่นๆพอเข้าไปดูพี่เค้าก็ทิ้งไลน์ไว้
เราเลยลองแอดไปแต่ไม่ได้ทักนะคะ พี่เค้าเริ่มเป็นฝ่ายทักมาก่อน เราก็ได้คุยกันซักพักพี่เค้าก็ถามว่าสนใจมั้ย
ลองนัดเจอกันก่อนก็ได้ เราอ่านงานพี่เค้าแล้วแบบใจนึงก็น่าสนใจ อีกใจก็กลัว แต่ในใจคิดว่าแค่ขอลองเจอก่อนคงไม่เสียหายลองเสี่ยงๆไปดู5555 

เมื่อวานเราก็ไปเจอพี่เค้า พอเจอละแบบรู้สึกว่าเออเค้าก็ดูไม่น่ากลัวอย่างที่มโนไว้เลย ยิ่งพอพี่เค้าบอกอายุเรายิ่งตกใจเพราะพี่เค้าดูเด็กกว่าอายุอีก555555 คือเราก็ตื่นเจ้นนะแต่ก็พยายามเป็นตัวเองอะ แต่อาจจะเป็นตัวเองมากเกินไป ไม่รู้พี่เค้าจะกลัวเราหรือป่าว คือเราแบบพูดมาก ดูไม่ค่อยเรียบร้อยซักเท่าไหร่ แล้วเราก็ไปทำงานที่ตกลงกันไว้

พอไปถึงที่เราเริ่มถ่ายรูปเล่นกัน ซักพักที่เข้าก็เข้ามาkiss แต่มันฟิวแฟนจริงๆ คือไม่เกร็งเลย ยิ่งตอนที่พี่เค้ามาจุ้บที่หน้าผากคือรู้สึกอบอุ่นจริงๆ พี่เค้าถนอมเรานะจากที่รู้สึกแบบเทคแคร์เราดี คอยถามตลอดว่าเออยูโอเคมั้ย
แล้วดราก็ไปถ่ายรูปเล่นกันสลับกัน kiss กอด ตอนแรกๆเราก็เขิลแต่หลังๆมันผ่อนคลายดี เหมือนแฟนกันจริงๆ แต่จะบอกว่าพี่เค้า kiss เก่งมากค่ะ ยิ่งตอนที่มือมาสัมผัสตัวเราคือนุ่มนวล แต่เราก็ไม่ค่อยกล้ามองพี่เค้าหรอกนะมันเขิล5555555 แถมพี่เค้านวดเป็นด้วย ผ่อนคลายดีคะจนแอบง่วงเลย

เป็นความประทับใจแรกค่ะ เขียนไม่ค่อยเก่งนะคะพูดเก่งกว่า5555

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
Re: พี่chocolate
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 08:29:18 PM »
อุ๊ยยย!! ฟินนนนนน  **02**
โชคดีจังเลย คุยปุ๊บได้เจอเลย  41 41

ขอบคุณโมเม้นหวานๆที่เอามาแบ่งปันนะคะ  **34**
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

โลกหนึ่งใบกับยัยหมีกินจุ

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 08:31:13 PM »
เป็นการบ้านที่มีแต่ความสุข

ซึ่งอ่านแล้วก็มีความสุขตาม เชื่อว่าต้องมีการบ้านฉบับต่อไป รอติดตามนะคะ **34**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 09:59:38 PM »
ถ้าจะกิน chocolate ก็เลือกสัก 98%
น้ำตาลมันหวานอร่อย แต่ก็เป็นผลร้ายในระยะยาวนะ...

**14**

โลกหนึ่งใบกับยัยหมีกินจุ

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 10:51:56 PM »
ถ้าจะกิน chocolate ก็เลือกสัก 98%
น้ำตาลมันหวานอร่อย แต่ก็เป็นผลร้ายในระยะยาวนะ...

**14**

ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้นะคะ แต่ชอบที่พี่พิมพ์คะ เฉียบ **04**

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:59:31 AM »
 **36** น้ำตาลทานมากไม่ดีนะครับ  นานๆทานทีมันก้อจะเป็นความทรงจำที่ดีและน่าจดจำนะครับ  **36**

Lilrabbit

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 11:47:35 PM »
มดขึ้นแล้ววว > <