ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว  (อ่าน 6215 ครั้ง)

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
Re: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 09:37:59 PM »
เป็นการบ้านที่น่ารักจังเลยค่ะ
อ่านแล้วยิ้มเลย
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 09:52:34 PM »
เป็นการบ้านที่น่ารักจังเลยค่ะ
อ่านแล้วยิ้มเลย

ขอบคุณครับ แต่ไม่รู้น้องเค้าอ่าน แล้วจะยิ้มหรือเปล่านะครับ  **34**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

โลกหนึ่งใบกับยัยหมีกินจุ

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 10:43:32 PM »
ยินดีด้วยนะครับ เจอน้องน่ารักๆ  **39**
ยังมีน้องน่ารักๆอีกเยอะครับ เพียงแต่จะเจอหรือป่าวเท่านั้นเอง  **26**

เช่นหนู เป็นต้น **34** **34**

ใช่เหรออออออ ได้โอกาสเชียวนะยัยหมีกินจุ    **25**

โปรโมทตัวเองนินุงงงงง55555

น้องไม่ต้องโปรโมทหรอกครับ พี่แอดไลน์น้องไปนานแระ 555

จริงหรือว่าอำหนูคะเนี่ย555

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:14:38 PM »
ยินดีด้วยนะครับ เจอน้องน่ารักๆ  **39**
ยังมีน้องน่ารักๆอีกเยอะครับ เพียงแต่จะเจอหรือป่าวเท่านั้นเอง  **26**

เช่นหนู เป็นต้น **34** **34**

ใช่เหรออออออ ได้โอกาสเชียวนะยัยหมีกินจุ    **25**

โปรโมทตัวเองนินุงงงงง55555

น้องไม่ต้องโปรโมทหรอกครับ พี่แอดไลน์น้องไปนานแระ 555

จริงหรือว่าอำหนูคะเนี่ย555

เรื่องจริงครับ ยังนึกน้อยใจอยู่เลยครับ น้องอ่านแล้วไม่ตอบ  **07**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:16:44 PM »
การบ้านน่ารักดีครับ

อ่านแล้วยิ้มเลย  จขกท  อยู่กับน้องนานเหมือนกันนะครับ  ไปทานกาแฟ ทานข้าว ดูหนัง แล้วไปนั่งชิวอีก

น้องน่าจะใจอ่อนนะครับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:25:43 PM »

อ่านแล้วยิ้มเลย  จขกท  อยู่กับน้องนานเหมือนกันนะครับ  ไปทานกาแฟ ทานข้าว ดูหนัง แล้วไปนั่งชิวอีก

น้องใจแข็ง ส่วนผมใจอ่อนครับ มือยังไม่ได้สัมผัสเลยครับ  **25** **25** **25**

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:32:21 PM »

น้องใจแข็ง ส่วนผมใจอ่อนครับ มือยังไม่ได้สัมผัสเลยครับ  **25** **25** **25**
ลองนัดน้องซ้ำสิครับ  จขกท ออกจะน่ารัก  น้องคงใจอ่อนสักวัน

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:36:12 PM »

ลองนัดน้องซ้ำสิครับ  จขกท ออกจะน่ารัก  น้องคงใจอ่อนสักวัน

น้องเค้ามีเจ้าของหัวใจแล้วครับ 
เจอกันแบบพี่ แบบน้องเท่านั้น
น้องเค้าบอกก่อนแล้วครับ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 09:16:48 AM »
      ช่วงนี้มีการบ้านน่ารักๆ เยอะเลย ดีใจด้วยกับทั้งพี่ๆ และน้องๆ นะครับที่มีโอกาสเจอกันแล้วมีความสุข
อยากให้น้องๆ ที่รับงานเที่ยวได้รับการสนับสนุนเยอะๆ ครับ ที่นี่จะได้คึกคักสนุกสนานเหมือนเมื่อ 4 - 5 ปีก่อน
ที่มีน้องๆ น่ารักๆ เข้ามาให้เราได้พบเจอเยอะมากๆ

ส่วนท่านจขกท. ก็น่าจะสบายใจนะครับที่น้องเค้ามีเจ้าของหัวใจแล้ว เราจะได้เจอน้องแบบไม่ต้องคิดมาก
และยังได้รู้ว่าเรามีโอกาสหาคนอื่นๆ ที่น่ารักๆ แบบนี้ต่อไป ผมว่าบางทีความสุขก็อยู่ที่ตอนค้นหา ไม่น้อยไปกว่า
ตอนพบเจอนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 11:29:14 AM »
      ช่วงนี้มีการบ้านน่ารักๆ เยอะเลย ดีใจด้วยกับทั้งพี่ๆ และน้องๆ นะครับที่มีโอกาสเจอกันแล้วมีความสุข
อยากให้น้องๆ ที่รับงานเที่ยวได้รับการสนับสนุนเยอะๆ ครับ ที่นี่จะได้คึกคักสนุกสนานเหมือนเมื่อ 4 - 5 ปีก่อน
ที่มีน้องๆ น่ารักๆ เข้ามาให้เราได้พบเจอเยอะมากๆ

ส่วนท่านจขกท. ก็น่าจะสบายใจนะครับที่น้องเค้ามีเจ้าของหัวใจแล้ว เราจะได้เจอน้องแบบไม่ต้องคิดมาก
และยังได้รู้ว่าเรามีโอกาสหาคนอื่นๆ ที่น่ารักๆ แบบนี้ต่อไป ผมว่าบางทีความสุขก็อยู่ที่ตอนค้นหา ไม่น้อยไปกว่า
ตอนพบเจอนะครับ

ขอบคุณครับท่าน kaptan

ถูกต้องเลยครับ ความสุขจากการให้ โดยไม่ได้คาดหวังอะไร
ก็เป็นความสุขอย่างหนึ่ง  เพียงแค่ได้พบปะ พูดคุย
ดูหนัง ทานข้าวด้วยกันแค่นั้น  บางครั้งก็เพียงพอแล้ว

ค่อย ๆ ค้นหาไปเรื่อย ๆ ครับ อาจจะโชคดีได้เจอคนที่ใช่ สักวัน