ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับการส่งการบ้าน  (อ่าน 2764 ครั้ง)

pracha1975

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: เกี่ยวกับการส่งการบ้าน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 09:16:13 PM »
ผมก็เคยส่งการบ้านครับ โดยส่วนตัวคืออยากเขียนอธิบายสิ่งที่เจอ เวลาเขียนก็ไม่เขียนระบุชื่อน้อง ให้เกียรติเค้าอ่ะครับ อารมณ์เหมืนอกับว่าแชร์ความรู้สึกให้คนอื่นรู้

Bee jantisit

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: เกี่ยวกับการส่งการบ้าน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 12:53:34 AM »
ขอบคุณพี่ชายพี่สาวเเละเพื่อนๆ ที่มาให้คำตอบค่ะ เว็บดูอบอุ่นกว่าที่คิดเยอะเลยค่ะเมื่อได้รับคำปรึกษา

เรื่องการบ้าน นู๋จะนำไปคิดอีกที เเต่ถ้าจะส่งการบ้านจริงๆ นู๋คงไม่พาดพิงตัวตนของพี่ที่จ้าง

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นค่ะ