ผู้เขียน หัวข้อ: จะสิ้นปีแล้ว ใครมีแผนเที่ยวไหนกันบ้างครับ แชร์กันหน่อยครับ :)  (อ่าน 5519 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20

ใครมีที่เที่ยว ดีดี ไอเดียดีดี แนะนำกันหน่อยสิครีบ

ปล เจ้าของกะทุ้วางแผนหนีเที่ยว แต่ไม่มีไอเดียเลย  **21**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
ไม่มีใครมาจ้างไปเลยค่ะ
55555
 **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ไปพม่าครับ ไหว้พระ เที่ยว และหาอาหารอร่อยๆ ทาน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

สีเทา

• People Like This 88
คิดไว้ว่าจะไป สปป.ลาว ครับ แต่ดูสถานการณ์ชีวิตก่อนครับ^^
ปล.รอลุ้นน้องจ้างเที่ยวในใจตอบรับว่าจะไปด้วย  **36**

Milo93

ไม่มีใครมาจ้างไปเลยค่ะ
55555
 **30**

ยังรับอยุ่ไหมครับบบ  **41**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

Milo93

ไปพม่าครับ ไหว้พระ เที่ยว และหาอาหารอร่อยๆ ทาน

เยี่ยมยอดครับ **14** หวังไว้เหมือนกันว่าขักวันจะไปครับ
 รอบนี้ขอในประเทศก่อน แต่ยังหาที่ไม่ได้เลย   **21**

Milo93

คิดไว้ว่าจะไป สปป.ลาว ครับ แต่ดูสถานการณ์ชีวิตก่อนครับ^^
ปล.รอลุ้นน้องจ้างเที่ยวในใจตอบรับว่าจะไปด้วย  **36**

น่าจะสนใจเยอะชัวรท่าน slowมาเองงี้ ผมเองไม่มีแผนอะไรเลย สงสัยเดินทางคนเดวชัวร**21**
ปล ถ้าเจอน้องน่ารักๆ สนในประเทศ แบกะดินก็แนะนำทางนี้ได้นะครับ  **34**

Milo93

น่าจะสนใจเยอะชัวรท่าน สีเทา*มาเองงี้ ผมเองไม่มีแผนอะไรเลย สงสัยเดินทางคนเดวชัวร**21**
ปล ถ้าเจอน้องน่ารักๆ สนในประเทศ แบกะดินก็แนะนำทางนี้ได้นะครับ  **34**

**ท่านสีเทา   **26**

smile.coffee

• Full Member
  • People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
กลับบ้านนอกมั้ยล่ะคะ เข้าป่าเข้าดอย ...  **30**
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก

Milo93

กลับบ้านนอกมั้ยล่ะคะ เข้าป่าเข้าดอย ...  **30**

ศึกษาเส้นทางอยุ่ครับ กลัวหลงดอยยยยย  **25**