ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างเที่ยว (ใหม่)หาพี่ดูแล // เชียงใหม่ //  (อ่าน 121 ครั้ง)

zong_j

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 0
1
จ้างเที่ยว(ใหม่) / หาพี่ดูแล// เชียงใหม่ //

หาพี่ดูแล // เชียงใหม่ // ไม่ผูกมัด // คบแบบสบายใจ // เป็นผู้ใหญ่ //

ขอพี่ที่มีรูป // มีตัวตน //

** ลุคคุณหนู ขาว น่ารัก หุ่นดี มีรถยนต์ขับ อยู่บ้านจัดสรร เรียนอยู่ ม. รัฐบาล **

***ไม่มีเหตุผลที่หาค่ะ  ***

*** id : ice_e99  แล้วคุยกันค่ะ ***

kaptan

• Hero Member
  • Thank You
  • -Receive: 1176
  • People Like This 1444
Re: จ้างเที่ยว (ใหม่)หาพี่ดูแล // เชียงใหม่ //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 09:25:09 AM »
      ในไลน์น้องยังไม่มีรูป แล้วทำไมต้องให้พี่ๆ มีรูปล่ะครับ
ตัวตนทุกคนคงมีแน่ๆ แต่การที่ใครจะเปิดเผยตัวตนให้กัน ก็คงต้องคุยกันก่อนมั้ง

** ลุคคุณหนู ขาว น่ารัก หุ่นดี มีรถยนต์ขับ อยู่บ้านจัดสรร เรียนอยู่ ม. รัฐบาล **

คุณสมบัติเหล่านี้ ดีในเบื้องต้นครับ ที่สำคัญน่าจะอยู่ที่นิสัยใจคอกันมากกว่า
ไม่ได้บอกว่าน้องไม่ดี แต่มันคือสิ่งที่ต้องพิจารณาถ้าใครจะคบกับใครครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

zong_j

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • People Like This 0
Re: จ้างเที่ยว (ใหม่)หาพี่ดูแล // เชียงใหม่ //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 02:05:36 AM »
ก็ถ้าน้องไม่มีรูปพี่ก็ไม่ต้องแอดนะค่ะ น้องเลือกคุยเฉพาะคนค่ะ ไม่ได้เรื่องมาก และเลือกมาก การดูแลไม่ได้หมายถึงการต้องไปเอากัน แล้วได้ตังค์ค่ะ บางทีคำนิยามของ คำว่าการดูแล ของแต่ละคน ก็ไม่เหมือนกันค่ะ

พี่อ่านโพสต์แล้ว ไม่ชอบ น้องก็ไม่ได้บังคับให้พี่ต้องมาแอดคุยนะค่ะ น้องรู้ว่า พี่ชอบแนะนำทุกคนเกือบทุกโพสต์ และอยู่มายาวนาน
น้องก็ ขอบคุณในคำแนะนำนะค่ะ