ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีแต่คนใจร้าย  (อ่าน 2090 ครั้ง)

~queen_p~

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 5
ทำไมมีแต่คนใจร้าย
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 09:32:24 AM »
ยังมีอยู่มั้ยคะคนที่นัดจริงๆ ไม่หลอกคุย หลอกดูรูป
เจอแบบนี้บ่อยเข้าๆจนอยากจะบ้ายบายจากเว็บนี้แล้วน้าาาาาาา

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: ทำไมมีแต่คนใจร้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 08:38:44 PM »
มีเยอะค่ะ จะรู้ได้ไงว่าใครของจริง ใช้สติและวิจารณญาณค่ะ อย่าตาโตไปกับตัวเลขที่เอาม
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

hotchillyman

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 07:17:08 PM »
ขอแสดง คคห ในมุม ผช นะครับ
ดูรูปเพื่อพิจารณาน่ะครับ

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 08:01:19 PM »
ลงข้อมูลให้ครบ เพื่อประโยชน์ต่อตัวน้องเองจ้า

เช่น ที่อยู่ เช่น ลาดพร้าว. นน.  บางเขน.  เพราะพี่ที่แอดเขาก็มีที่อยู่เหมือนกัน

เรตที่รับ ขอบเขต  รับเรตเท่าใหร่. อะไรได้ใม่ได้ คุยกันตรงๆไปเลย ดีกว่า

รูปร่าง นน ขาว-ดำ.     หากน้องชัดเจน ทุกอย่างก็ง่ายขึ้น. คำถามเบสิคพวกนี้ต้องถามกันอยู่แล้ว

ใม่งั้นๆ ถามกันไปกันมา ใม่จบอีก. บางที บางข้อใม่โดน เขาใม่ไปก็บอกเรื่องมาก คุยเป็นสิบใม่ไปสักคนประมาณนี้

อยากบอกว่า น้องบางคนมาบ่นเสียเวลาน้อง มาถามมากมาย. พี่ก็อยากตอบว่า เวลาพี่ก็เสียด้วยนะครับ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 09:54:41 PM »
ยังมีอยู่มั้ยคะคนที่นัดจริงๆ ไม่หลอกคุย หลอกดูรูป
เจอแบบนี้บ่อยเข้าๆจนอยากจะบ้ายบายจากเว็บนี้แล้วน้าาาาาาา

คุยแบบไหนที่เรียกว่าหลอกครับ ถ้าถามรายละเอียดการรับงาน ต่าง ๆ เรียกว่าหลอกคุยหรือไม่ครับ ?
ส่วนเรื่องรูปคงต้องขอดูอยู่แล้วนะครับ ถ้าดูแล้วไม่ถูกใจ เรียกว่าหลอกดูรูปหรือไม่ครับ ?

น้อง ๆ แต่ละคนโพสสั้น ๆ ไม่บอกอะไรเลย งง เหมือนกัน
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 10:53:58 PM »
มีจิงนะค่ะ พี่ดีๆ-ดีมาก
ใจเย็นๆค่ะ สาวๆบางท่าน จ้างเที่ยววันนึงสามรอบ แล้วแต่ดวง สเปคพิมพ์นิยมก็ได้เปรียบหน่อย...
ส่วนเรื่องหลอกดูรูปอันนี้ไม่แน่ใจ เพราะขอดูรูปก็เป็นองค์ประกอบหลักในการตัดสินใจ ไม่ถูกใจก็ผ่าน หรือลังเลก็คุยต่ออีกนิด คุยไปคุยมา คุยไม่ถูกชะตาเลยตัดสินใจไม่เจอ
ไม่รู้จะมาแนวไหนแบบไหน
สู้ๆนะค่ะ  **25**

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 03:23:50 AM »
ึ"รูปในไทม์ไลน์มีค่ะรบกวนคุณพี่กดเข้าไปดูเองเลยค่ะ พอดีถ่ายไว้แต่ของกิน ".... ผ่านตรงนี้ไปก็เจอพวกหลอกคุยไปวันวันๆ ปัญหานี้จบ ก็จะมีปัญหาอื่นๆตามมาอีก มีไปเรื่อยๆจนกว่าจะจบงาน ถ้าความอดทนไม่มากพอก็รับงานเที่ยวลำบาก
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!