ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ๆขี้เหงา ที่ชอบสาวอวบก้นใหญ่ ดูแล ช่วยเหลือ แบบครั้งคราวค่ะ  (อ่าน 3432 ครั้ง)

Gammyberry

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
หญิงแท้ย้ำนะคะแท้ค่ะ อวบตัวใหญ่ไซส์ฝรั่ง ไม่อ้วน การันตีความฟิต เนื้อแน่นไร้ไขมัน เอวเล็กสะโบกบึ้ม รัลงสนบางเขน รามอินทรา 2000/1 เวลา 1.30 ชม ไม่รับค้างคืน ไม่รับในชุด . ไม่รวมค่าห้อง เปิดห้องเท่านั้น เสร็จช้าเสร็จเร็ว จ่าย2000/1รอบเพิ่มรอบละ 1000 ไม่มีต่อรองไม่มีสองมาตรฐานนะคะ ไม่ไปหานอกสถานที่ หญิงแท้ เล่นท่าได้ ขึ้นให้ นวดผ่อนคลาย ห้ามเลียจิ๋ม ไม่อมให้ ต่อให้เพิ่มตังให้ก็ไม่รับนะคะ เอวเล็กสะโพกบึ้ม อวบ เนื้อแน่น รูฟิตมาก เอามันส์ อายุ 23 สูง 170 หนัก 60 สัดส่วน 34-26-39. ถ้าจะนัดรบกวนแจ้งเวลาที่ชัวร์ที่สุดแล้วทิ้งเบอร์ไว ้นะคะ หนูสะดวกแล้วจะรีบติดต่อกลับค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้านะคะไม่รับด่วนๆนะคะ สนใจแอดไลน์ yrreby ค่ะ ไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ

Gammyberry

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
หนุเดือดร้อนต้องใช้เงินยังหลอกกันได้นะคะพี่ ๆ เสียความรู้สึกมากค่ะ