ผู้เขียน หัวข้อ: ❗️❗️เตือนภัย รีวิวคนจังไร2017❗️❗️ถ้าคุนไม่ต้องการเป้นเหยือ  (อ่าน 8178 ครั้ง)

NTNTNT

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
โชคดีนะ ไม่เคยโอนก่อน หรือ ออกค่าใช้จ่ายก่อน ป่าวรอบคอบ............แต่ไม่มีตังค์  **02**

แง่ๆๆมาม่าพร้อม แกลบ พร้อม เกลือพร้อมค่า55555 **21** **06** **06**

NTNTNT

• Newbie
  • *
ดูผิดปกติแต่แรกจนนาทีสุดท้าย
เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะคะ
หลายเคสตะกวดก็จะมาแนวเดิมๆ
และก็ยังมีคนเชื่อ
เป็นอะไรที่งงใจมากๆ **08**

ช่ายย ก้ไม่รุ้ทำไมเราถึงยังจะฝืนตัวเอง

ขอบคุนสำหรับกำลังใจนะคะ
 อยากให้คนที่ยัง_ไม่เคยเจอหรือกำลังจะโดน ได้รับรุ้ไว้ค่ะ. อย่างต้อยๆจะได้มาเสียความรุ้สึกถ้ากำลึงเดือนร้อนอยุ่ จริงๆ

NTNTNT

• Newbie
  • *
ดูจากหน้าตา  พฤติกรรม ไม่มีอะไรที่เป็นบุคลิคของคนที่เป็นผู้ใหญ่ซักอย่างเลย

ค่ะอ้างว่าเพราะเป้นลุกคนเดียวบลาๆ โดยรวมๆๆคิดว่าน่าจะ ทำแบบนี้มาตั้งแต่อายุยังไม่มากนะ
โตเเต่อายุจริงๆค่ะ **15** **15** **20**

NTNTNT

• Newbie
  • *
โชคดีนะ ไม่เคยโอนก่อน หรือ ออกค่าใช้จ่ายก่อน ป่าวรอบคอบ............แต่ไม่มีตังค์  **02**
55555555 **06****06** ค่าาา. เราก้ม่ายค่อยจามี **30**
คลายเครีดกันไป **02**

55555ค่าขบคุนที่เป้นรอยยิ้มให้กันน้าาคะ **06**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
55555555 **06****06** ค่าาา. เราก้ม่ายค่อยจามี **30**
คลายเครีดกันไป **02**

55555ค่าขบคุนที่เป้นรอยยิ้มให้กันน้าาคะ **06**
อิอิ  **02**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
คนที่จ้องเอาเปรียบน้องที่เดือดร้อน ยังมีอยู่อีกมากมายหลายรูปแบบ
เป็นเพราะเค้าก็หว่านไปหาน้องๆที่สนใจในข้อเสนอยั่วยวน...
น้องคนไหนไม่ทัน ก็อาจโดนหลอกได้

น้องคนอื่นที่เข้ามาอ่านคงได้ประโยชน์จากที่น้องตั้งกระทู้

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
นี่มันไม่ใช่แค่ตะกวดดด มิจฉาชีพเลยคนนี้ บ้านอยู่ตจว. ไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งในกทม.จ้า
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

NTNTNT

• Newbie
  • *

NTNTNT

• Newbie
  • *
นี่มันไม่ใช่แค่ตะกวดดด มิจฉาชีพเลยคนนี้ บ้านอยู่ตจว. ไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งในกทม.จ้า

ใช่ค่ะ แต่นางบอกว่าพ่อแม่คนต่างจังหวัด เจ้าของความคิดเห้น เคยเจอหรอคะ. หรือย่ายังไง
 เเชร์ประสบการญกันนะคะ เผื่อเป้นประโ่ยชน์ให้กับคนอื่นๆค่ะ
คิดๆอยุ่ว่าถ้าให้เข้าห้องของคนจะได้มีหายค่ะ ถึงจะไม่มีไรก้เถอะ5555555 **34**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121

ใช่ค่ะ แต่นางบอกว่าพ่อแม่คนต่างจังหวัด เจ้าของความคิดเห้น เคยเจอหรอคะ. หรือย่ายังไง
 เเชร์ประสบการญกันนะคะ เผื่อเป้นประโ่ยชน์ให้กับคนอื่นๆค่ะ
คิดๆอยุ่ว่าถ้าให้เข้าห้องของคนจะได้มีหายค่ะ ถึงจะไม่มีไรก้เถอะ5555555 **34**

เตือนเพื่อนเหมือนกันว่าระวังโดนขโมยของ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!