ผู้เขียน หัวข้อ: Group Line by Mumo  (อ่าน 2582 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Group Line by Mumo
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 12:34:12 PM »
ห่างหายกะเวปไปพอสมควร ช่วงนี้ group line เริ่มกลับมาคึกคัก (อีกครั้ง) สงสัยเริ่มคึกคักกะการต้อนรับสมาชิกเพิ่ม เอาเป็นว่าใครที่คิดว่าตัวเองไม่ใช่ตะกวด มีตัวตน กล้าเจอ-ปรากฏตัวต่อสมาชิกท่านอื่นๆ (หากมี meeting หรือ นัดพบปะกะเพื่อนๆในกลุ่มบ้าง) อยากทำความรู้จัก พูดคุยกะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในกลุ่ม ทักมาค่ะ ถือซะว่ามีเพื่อนเพิ่มละกัน

*** กลุ่มนี้ตั้งขึ้นมามิได้มีจุดประสงค์อื่นแอบแฝง มีกฏห้องประกาศชัดเจน หากทราบว่าบุคคลใดเข้ามาเพื่อหาผลประโยชน์โดยเฉพาะ ..... ไม่ได้โหด แต่อยู่ในโหมดจัดจริงค่ะ ***

PS.ขอสงวนสิทธิ์สำหรับบางคนนะคะ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
Re: Group Line by Mumo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 01:00:17 PM »
สนใจรับคนต่างจังหวัดมั้ยครับ **26**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 06:30:58 PM »
สนใจรับคนต่างจังหวัดมั้ยครับ **26**

รับทั่วไทยค่ะ แต่ต่างจังหวัดอาจน้อยใจเบาๆ ที่ไม่ได้เจอกันบ่อยๆ เหมือนคนใน กทม
สนใจติดต่อคุณครู Mumo เผื่อตรวจคัดกรองก่อนเข้ากลุ่มค่ะ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

สีเทา

• People Like This 88
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 06:33:01 PM »

รับทั่วไทยค่ะ แต่ต่างจังหวัดอาจน้อยใจเบาๆ ที่ไม่ได้เจอกันบ่อยๆ เหมือนคนใน กทม
สนใจติดต่อคุณครู Mumo เผื่อตรวจคัดกรองก่อนเข้ากลุ่มค่ะ  **30**
ขอบคุณครับ น้อง Nanniie  **26**

จันทร์เจ้า

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 36
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 06:44:23 PM »
ถ้าอยากเข้าจะให้หนูเข้าไหม55555
อกหักอยู่ตอนนี้เลยเกรี้ยวกราดมากนะ

Konba501

• People Like This 78
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 07:54:32 PM »
ขอเข้าด้วย ทำใง

โสด

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 08:46:08 PM »
อยากเข้ากลุ่มคะ

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 08:59:36 PM »
ทักมาทาง PM ค่ะ

** สำหรับบางคนอาจจะงงว่าทำไมถึงไม่ดึงเข้า อันนี้ขอตอบแบบเป็นกลางว่าเวลาจะดึงใครเข้ากลุ่มจะสอบถามกันภายในกลุ่มในเบื้องต้นกันก่อนค่ะ หากว่าคนที่ต้องการเข้ากลุ่มไม่ได้มีกรณีกะคนที่อยู่ในกลุ่มกันมาก่อนหน้านั้น ก็จะดึงเข้าให้ค่ะ กลุ่มนี้อยู่กันแบบพี่น้อง เน้นความสบายใจในการอยู่ร่วมกัน มีกฎกติกาห้องชัดเจน ไม่ได้เน้นหาผลประโยชน์จากการมาเจอกันในเวป
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 10:20:57 PM »
PM ไปแล้วนะครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Proudphit22

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 03:58:20 PM »
ขอเข้าด้วยคนค่ะ
ID line ; Proudphit