ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องเหม่งที่อยู่อ่อนนุช มีเจ้าหญิงตัวน้อยๆ ด้วย 1 คน  (อ่าน 1706 ครั้ง)

lenovo.limited

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
คิดถึงน้องเหม่งนะครับ ไม่รู้ว่าน้องจำพี่ได้หรือเปล่า เราไม่เคยเจอกัน ได้แต่คุยกันในไลน์ เพราะเราอยู่ไกลกันไปนิด พี่อยู่นนท์
 เมื่อก่อนน้องอยู่แถวบางนา ใกล้ปีใหม่แล้ว มีความสุขมากๆ นะครับ พี่อยากให้ค่าขนมน้องเหม่งไปดูแลเจ้าหญิงตัวน้อยๆ แต่ไม่รู้ว่าจะติดต่อทางไหน หากเหม่งเจอกระทู้นี้ และจำได้ PM มาหาพี่หน่อยนะครับ

จุ๊บๆ เหม่งนะ คิดถึงที่สุด :)