ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเงียบหรือตอบ  (อ่าน 3985 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: ควรเงียบหรือตอบ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 07:19:53 PM »
ควรไปต่อ...... **11**
ไปยังไงดี?  **40**
 ผมเหมือนคนตาบอดเดินมะเถิก มาจูงมือเดินหน่อยจิ 555+

ตอบเพื่อให้น้องได้รู้ว่าว่างช่วงไหนที่จะพบเจอ ว่างช่วงไหนที่จะสนทนาได้ อีกทั้งไม่เป็นการรบกวนเวลาการทำงานของพี่เอง และน้องยังสามารถรอพบได้ในช่วงเวลาที่เหมาะสม พี่ก็สบายใจและไม่จนเกินไป น้องก็มีความสุขใจเพราะพี่ได้บอกกล่าวไว้แล้ว
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวทิพเสียสละไปจูงเองรายนั้นเขามีเจ้าของ
นี่ดิส เครดิตกันหรอค่ะ แจ้งแอดมิน บล็อคยูสนี่ค่ะ5555555

อุ่ยยยยย
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 01:48:05 PM »
 ผมเหมือนคนตาบอดเดินมะเถิก มาจูงมือเดินหน่อยจิ 555+

ตอบเพื่อให้น้องได้รู้ว่าว่างช่วงไหนที่จะพบเจอ ว่างช่วงไหนที่จะสนทนาได้ อีกทั้งไม่เป็นการรบกวนเวลาการทำงานของพี่เอง และน้องยังสามารถรอพบได้ในช่วงเวลาที่เหมาะสม พี่ก็สบายใจและไม่จนเกินไป น้องก็มีความสุขใจเพราะพี่ได้บอกกล่าวไว้แล้ว
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวทิพเสียสละไปจูงเองรายนั้นเขามีเจ้าของ
จิงดิ (ปลื้มจุง) งั้นเปลี่ยนใจมาให้น้องน่ารักคนนี้จูงมือก็ได้ **06**

ปลื้มแทน มีคนแย่งกันจูงมือ  **34**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 01:21:22 AM »

ขอบคุณครับ

จิงดิ (ปลื้มจุง) งั้นเปลี่ยนใจมาให้น้องน่ารักคนนี้จูงมือก็ได้ **06**

ปลื้มแทน มีคนแย่งกันจูงมือ  **34**

เสียใจไม่ขาวไม่ใช่เสปคพี่  **30**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!