ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวตนคนเวบสีเทา...  (อ่าน 4018 ครั้ง)

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
ตัวตนคนเวบสีเทา...
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2017, 07:07:35 PM »
ทักทายทุกท่านครับ  **26**
ก่อนอื่นขอเกริ่นก่อนว่า..มิได้มีเจตนาที่จะดราม่าหรือสร้างความปั่นป่วน
แต่..แค่อยากจะบอกเล่าสังคม ตัวตน ความรู้สึกที่รับรู้ เรียนรู้ เจอะเจอ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ
จากที่เข้ามาเรียนรู้เวบแห่งนี้
หากกระทบหรือก่อให้เกิดอะไรก็แล้วแต่ ยินดีน้อมรับความผิดพลาดด้วยความเต็มใจ  **26**
เรื่องแรกขอแยกพี่และน้อง ตามตัวตน จากที่ได้เจอกัน คุยกัน จ้างเที่ยว ไม่ได้จ้าง จ้างทำงาน นัดพบปะกัน

น้องรับงาน (ขอรวมหมดทุกแบบน่ะครับ)

แบบที่ 1 รับเที่ยวอย่างเดียว ไม่รับงานนัวงานแรง
ไม่สนใจถึงจะเพิ่มเงินมากแค่ไหน มีเวลากำหนดชัดเจน
80% หน้าตารูปร่าง ทะลุรูปโปรไฟล์ 20 % จะไม่ต่างกับรูปโปรไฟล์
ส่วนใหญ่จะใช้ line(แอท) มิใช่ line ในชีวิตประจำวัน
จะไม่ค่อยเปิดเผย สถานะความเป็นจริง ว่าทำอะไร ที่ไหน ยังไง แต่มีวิธีการพูดปฎิเสธแบบนุ่มนวล
ยกเว้นกับพี่จ้างเที่ยวบางคน ขึ้นอยู่กับการไว้ใจน่ะครับ^^
บางคนมีรูป บางคนให้ดูรูปก็ต่อเมื่อแน่ใจว่าจ้าง หรือเช็คกับเพื่อน หรือ กลุ่ม line ที่มีอยู่ หรือพี่ๆที่ไว้ใจ ว่า OK
มีสเต็ปของงาน ทานข้าว ดูหนัง เดินเล่น วนอยู่ 3 กิจกรรมนี้เป็นหลัก (จนน้องบางคนน้ำหนักขึ้นโดยไม่เจตนา)
แต่งตัวเก่ง คุยเก่ง วางตัวดี แต่มีข้อจำกัดและกติกา หากพี่ๆเริ่มจะออกลวดลาย  **22**
พี่ๆจะชอบจ้างซ้ำหรือจ้างประจำ จะโพสไม่บ่อย และจะลงรายละเอียดไว้ค่อนข้างชัด

แบบที่ 2 รับเที่ยว+นัว ทานข้าว ดูหนัง (พี่ๆหื่นได้หากไม่เกรงใจคนนั่งข้างๆ)
50 % หน้าตารูปร่าง อาจจะไม่ถึงกับต่างกันมากกับรูป 50 % ดร๊อปลงจากรูป
ส่วนใหญ่จะลงรายละเอียดสัดส่วน หน้าอก-เอว-สะโพก ไว้ชัดเจน
เข้าใจงานทั้งงานเที่ยวและงานนัว งานนัวอาจจะมีกติกา อัตราว่าจ้างเพิ่มเติม หากพี่ๆอดใจไม่อยู่  **25**
แต่งตัวปกติ ไม่ได้โดดเด่น จะเน้นชุดที่พี่ๆ ซุกซนได้สะดวก ตามที่ตกลงกันไว้
สะดวก ไม่เรื่องมาก เรื่องของสถานที่ ไม่ว่าจะเป็นในรถ โรงหนัง ห้องพักหรูหรือโรงแรมเก่าๆ  **32**

แบบที่ 3 รับงานแรง only
30 % ตรงปก อาจจะมีทะลุโปรไฟล์หลุดมาบ้าง ตามกรรมตามวาระ
ึ70 % เข้าใจเลือกมุมการถ่าย เน้นโชว์ตรงส่วนที่ควรจะโชว์ หรือชุดชั้นในไปเลย หมดเรื่อง  **25**
มีบางส่วน ย้ำนะครับ เดี๋ยวโดนด่า 555 รับเป็นอาชีพ แต่บางส่วนหมุนเงินไม่ทัน (อันนี้ไม่กล้าเดาว่าทำไมหมุนเงินไม่ทัน)
จะโพสสั้นๆ คำว่า "งานแรง" จบในตัว
เหตุผลต่อท้ายอื่นๆ เพิ่มเติมเพื่อความเข้าใจของพี่ที่เข้ามาดู ให้พี่ๆตัดสินใจเอง
เรทกติกาจะเพิ่มจากน้องรับงานเที่ยวกับงานนัวมาประมาณ 500-1000
แต่ ก็มีทะลุหลัก 5000 !!
น้องรับงานแรง จะไม่กิน ไม่เที่ยว ไม่เดินเล่น ไม่ชี้นกชมไม้ "พี่มารับหนูที่นี่แล้วไปโรงแรมเลย"  **12**
หรือเจอจุดนัดพบ จบบนเตียงบ้างก็ไประเบียงแล้วแต่อารมณ์  **25**

จริงๆก็มีรายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ที่ได้พบเจอนะครับ แต่เดี๋ยวจะเป็นประเด็นมากไป  **12**
และในส่วนของพี่จ้างเที่ยว จ้างนัว จ้างงานแรง ขอนำมาเล่าสู่กันฟังรอบหน้านะครับ
หากรอบนี้ไม่โดนด่าเยอะ  **12**
ขออธิบายอีกครั้งนะครับ ว่าไม่ได้มีเจตนาที่จะว่ากล่าวหรือเปิดประเด็น หรือดราม่าอะไรจริงๆครับ
เพียงแต่อยากบอกเล่าเรื่องราวจากที่ตัวเองได้สัมผัสในเวบแห่งนี้ ถึงจะเพิ่งเข้ามาไม่นาน
ปล.ไม่ได้จะเล่าเรื่องราว ของน้องๆนะครับ ยังมีเรื่องราวของพี่ๆ ในหลากหลายรูปแบบเหมือนกัน
แต่ขอตัดตอนไว้รอบหน้านะครับ  **12** (เตรียมใจโดนพี่ๆน้องๆในเวบด่าไว้ก่อน แหะ แหะ)
ขอบคุณครับ  **26** จากใจคนสีเทาในเวบสีเทา

Kn_ang

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
Re: ตัวตนคนเวบสีเทา...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2017, 10:10:35 PM »
สุดยอดค่า ระเอียดมากค่า.  ชื่นชมๆๆ
หนูแบบ ที่ 1 ค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าคะ **06** **06**

Milo93

• People Like This 20
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2017, 11:15:44 PM »
 **14**....
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

TiBBieee

• People Like This 121
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 03:18:54 AM »
ยังมีอีกหลายสปีชี่ที่คุณพี่ยังไม่ค้นพบ  **30** **30**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

สีเทา

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 08:24:02 AM »
สุดยอดค่า ระเอียดมากค่า.  ชื่นชมๆๆ
หนูแบบ ที่ 1 ค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าคะ **06** **06**
ขอบคุณครับ^^ มีโอกาสคงได้เจอกันนะครับ  **26**

Sugar.Smile

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 08:41:17 AM »
ตอนนี้หาแบบเลเวลแรก
คิดว่าเลเวล2พี่น่าจะชอบมากกว่า
เห็นขอเพิ่มนัวแทบทุกคนเลย **08**  **25**

สีเทา

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 08:41:57 AM »
**14**....
555 อ่านจนหลับหรืออ่านจนเบื่อ  **25**

สีเทา

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 08:43:29 AM »
ยังมีอีกหลายสปีชี่ที่คุณพี่ยังไม่ค้นพบ  **30** **30**
ใช่ๆ ครับ อันนี้หากเขียนน่าจะสี่หน้าเวบเพจ  **25**

สีเทา

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 08:45:40 AM »
ตอนนี้หาแบบเลเวลแรก
คิดว่าเลเวล2พี่น่าจะชอบมากกว่า
เห็นขอเพิ่มนัวแทบทุกคนเลย **08**  **25**
เข้าใจความรู้สึกน้องนะครับ ^^
ก็เป็นเรื่องปกติ พี่เองก็เป็น แหะ แหะ แต่ก็นะ พอเจอเข้าจริงๆ น้องจ้างเที่ยวอย่างเดียว น่าค้นหามากกว่า  **36**

Natsa

• Newbie
  • *
  • People Like This 36
  • ผู้หญิงใสใส!!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 09:19:27 AM »
 **11** **11**

ที่เขียนมานี่ จากประสบการณ์ตรง ฟังคนอื่นมา หรือจิตนาการว่าต้องเป็นแบบนี้ค่ะ  **40**

อันนี้คือสงสัยจิงๆค่ะ ไม่ได้มีเจตนาแอบแฝงนะคะ  **25**
ไหน?ดี ที่ทั้งสนุกแล้วเร้าใจ
หน้าตาดีให้ฟรี หุ่นดีให้เบิ้ล