ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างเที่ยวไปไกล้ๆน้องสามารถขอค่าแรงครึ่งนึงได้ไหม  (อ่าน 2158 ครั้ง)

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
มีตั๋วให้ มีทั้งขาไป-กลับไหมครับ เกิดเป็นคนบ้ากล้าลงทุนหลอก มีแต่ขาไป ขากลับไม่มี น้องก็ลำบากนะครับ

ส่วนที่ถามว่าขอค่าจ้างก่อนส่วนหนึ่งผิดไหม ให้ตอบว่ามันไม่มีผิดถูก มีแค่จะหลอกหรือไม่หลอกกัน
ขนาดใกล้แค่น้องๆที่หลอกขอค่ารถ 200-300 ยังมีเลยครับ พี่ที่หลอกนัดน้องๆ น้องไปรอเก้อก็มี

น้องมั่นใจว่าพี่คนนี้จะจ้างจริงหรือครับ เหมือนที่คุณAunny.aun ว่า ภูเก็ตแหล่งท่องเที่ยวยอกฮิตฝรั่งนะครับ สาวหน้าตาดีๆแถวนั้นจะไม่มีจริงหรือ ผมไม่เคยไป แต่มีแนวโน้มว่าจะคล้ายพัทยา ที่มีอีตัวอยู่เยอะครับ

ไปชั่งใจใหม่เถอะครับว่าควรไปหรือไม่ ถ้าสุดท้ายพี่เค้าจะว่าน้องหลอกก็ปล่อยไปครับ ยกเว้นพี่เค้าจะมาโจมตีในนี้ ก็มาชี้แจงกันไปครับ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
มีตั๋วให้ มีทั้งขาไป-กลับไหมครับ เกิดเป็นคนบ้ากล้าลงทุนหลอก มีแต่ขาไป ขากลับไม่มี น้องก็ลำบากนะครับ

ส่วนที่ถามว่าขอค่าจ้างก่อนส่วนหนึ่งผิดไหม ให้ตอบว่ามันไม่มีผิดถูก มีแค่จะหลอกหรือไม่หลอกกัน
ขนาดใกล้แค่น้องๆที่หลอกขอค่ารถ 200-300 ยังมีเลยครับ พี่ที่หลอกนัดน้องๆ น้องไปรอเก้อก็มี

น้องมั่นใจว่าพี่คนนี้จะจ้างจริงหรือครับ เหมือนที่คุณAunny.aun ว่า ภูเก็ตแหล่งท่องเที่ยวยอกฮิตฝรั่งนะครับ สาวหน้าตาดีๆแถวนั้นจะไม่มีจริงหรือ ผมไม่เคยไป แต่มีแนวโน้มว่าจะคล้ายพัทยา ที่มีอีตัวอยู่เยอะครับ

ไปชั่งใจใหม่เถอะครับว่าควรไปหรือไม่ ถ้าสุดท้ายพี่เค้าจะว่าน้องหลอกก็ปล่อยไปครับ ยกเว้นพี่เค้าจะมาโจมตีในนี้ ก็มาชี้แจงกันไปครับ
หนู ก็ไม่ได้ ตัดสินใจ ไปหรอกค่ะ มัน เสี่ยงๆ
หนู มาถามเพื่อให้ เขาจะมาอ่าน และมองในหลายๆมุม
ตอนนี้ในเว็ป ตะกวดเยอะแยะไป ไม่แปลกที่จะระเเวงกัน
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ยับยั้งชั่งใจกับการจ้างไปไกลๆ กับคนที่เราไม่รู้จักนะครับ

มันจะคุ้มกับการเสี่ยงกับสิ่งอันตรายที่จะเกิดขึ้นหรอ....

**40**