ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?  (อ่าน 7163 ครั้ง)

Kn_ang

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
Re: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 08:21:39 PM »
ทำไมคนจริงใจกับคนจริงใจไม่โครจรมาเจอกันสั้กทีละคะเนี่ยย **02**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 08:36:55 PM »
กระทู้นี้มีน้องๆ สาวๆน่ารักมาช่วยออกความเห็นหลานคน
ถ้าท่าน จขกท ลำเอียงไม่โอนค่าความเห็นให้น้องๆเขาบ้าง....ท่าน"ใจร้าย"คราบบบ....
 **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 10:52:34 PM »
ทำไมคนจริงใจกับคนจริงใจไม่โครจรมาเจอกันสั้กทีละคะเนี่ยย **02**

นั่นสิ นะครับ  **08**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 10:53:49 PM »
กระทู้นี้มีน้องๆ สาวๆน่ารักมาช่วยออกความเห็นหลานคน
ถ้าท่าน จขกท ลำเอียงไม่โอนค่าความเห็นให้น้องๆเขาบ้าง....ท่าน"ใจร้าย"คราบบบ....
 **11**

มีเหตุผลครับ 
น้องคนไหนอยาก วีดิโอคอล กับผม PM มาเลยครับ  **30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 10:59:00 PM »
ใจร้ายไปเถอะครับ แฟนเก่าให้ตั้งแสน ไปทำอะไรไว้ล่ะ ถึงได้กลายเป็นแฟนเก่าไปได้ ถึงต้องมาหาคนดูแลล่ะครับ

นิสัยก็ไม่น่ารอดแล้วครับ บอกให้เติมเงินค่าโทรศัพท์ ได้ทีขอซะเต็มที่ ขอค่ารถก่อนอีก

เวบก็มีเขียนเตือนๆไว้นะครับ รูปที่ใช้ ใช่รูปจริงหรือเปล่า นี่แค่แชทผ่านกันยังได้แบบนี้ ไปเจอกันตกลงไม่ได้ ไม่ด่ากันตรงนั้นเลยรึครับ

ผมไม่ได้เสียดายค่าเติมเงินหรอกครับ  เพราะไปเจอโดยไม่ได้วีดิโอคอล
ผมก็ไม่รู้ว่าจะไปเจอกับอะไร เจอมา 5 คน เสียมากกว่านั้นอีกครับ
ทั้งค่าขนม ค่าน้ำมันรถ ค่าเสียเวลา แถมเสียความรู้สึกอีกตะหาก

แต่ที่ไม่ให้ค่ารถ เพราะคำพูดของน้องไม่เฟรนด์ลี่เอาซะเลย
เลยมีความรู้สึกว่า ไม่เจอดีกว่า ไม่ใช่ไม่อยากให้ค่ารถหรอกครับ

ขอบคุณนะครับ สำหรับคำแนะนำดี ๆ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:02:28 PM »
นึกถึงเพลงนี้ลย
"อย่าไปเจอใครที่ร้ายๆ ขอให้เธอ ขอให้เจอ มีความสุขกับคนดีดี"
พี่อย่ากังวลไป พี่จะเจอคนร้ายๆ อีกเยอะ ถ้าพี่เป็นมือใหม่ 5555

ขอบคุณครับที่เตือน  น้อง Aun บอกว่าต้องเจอ 50 คนก่อน
ถึงจะสำเร็จสุดยอดวิชา  **30** **30** **30**

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:03:57 PM »
ทำไมกล้าขอเงินกับคนเพิ่งคุยน้ออ พี่ก็กล้าโอนให้อีก เห่อออ

เรื่องนี้ผมไม่ติดใจนะครับ เพราะผมเป็นคนขอ วีดิโอคอล กับน้องเค้าเอง

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์นะครับ

sa23

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:05:10 PM »
คิดว่าทำบุญ หรือ ทำเงินหายนะคะ จะได้ไม่รู้ไม่สบายใจ

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:08:08 PM »
คิดว่าทำบุญ หรือ ทำเงินหายนะคะ จะได้ไม่รู้ไม่สบายใจ

ครับ ก็คิดว่าให้เงินน้องเค้ากินข้าว น้องเค้าคงเดือดร้อน
เคยได้เดือนละแสนกว่า ตอนนี้คงลำบากน่าดูครับ

**25**

sa23

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:11:13 PM »
น้องเขาคงขี้โม้พี่มากกง่า ได้เดือนละแสน  (แสนสาหัสอ่ะสิ)