ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?  (อ่าน 7152 ครั้ง)

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
Re: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:20:50 PM »
น้องเขาคงขี้โม้พี่มากกง่า ได้เดือนละแสน  (แสนสาหัสอ่ะสิ)

น่าจะ  "แสนยากมากกว่า"  **11**

Trident

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
Re: นี่ผมเป็นคนใจร้าย รึเปล่า?
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:39:56 PM »
ส่องจากรูปไลน์น้องเค้า  ใช่ไลน์ไอดี dewboom8  หรือเปล่าเอ่ย
ถ้าใช่นี่ โชคดีมากเลยครับที่ไม่ได้เจอ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:42:43 PM »
น้องเขาคงขี้โม้พี่มากกง่า ได้เดือนละแสน  (แสนสาหัสอ่ะสิ)

พี่เชื่อว่ามีคนกล้าให้นะครับ ถ้าน้องเค้าสวยเหมือนรูปในโปรไฟล์
แต่ดูจากคำพูด ที่คุยกัน คงคบกันได้ไม่นานหรอก

ในเล้านจ์ น้องบางคน คืนนึงได้ถึง ร้อยกว่าดื่มก็มี คิดดูว่าได้กี่ตังค์
น้องบางคนขับ BMW ป้ายแดงมาทำงานเลยยังมี 555
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:44:55 PM »
ส่องจากรูปไลน์น้องเค้า  ใช่ไลน์ไอดี dewboom8  หรือเปล่าเอ่ย
ถ้าใช่นี่ โชคดีมากเลยครับที่ไม่ได้เจอ

โห... ยิ่งกว่า นักสืบ พันทิป อีก

**30** **30** **30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Trident

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:46:12 PM »

เฉลยเลยดีกว่า  ผมอ่านกระทู้ของน้องที่ใช้ไลน์ dewboom8 แล้วรู้สึกข้อความคุ้น ๆ
เลยลอง google ดู  พบว่าน้องเค้าเคยใช้ไลน์ feeyoo ด้วยอ่ะ
น้องแพนในตำนานเลยล่ะครับ  รูปโปรไฟล์ก๊อปมาแน่นอน ภาพยังแตกๆ เลย

Trident

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:49:35 PM »
ลอง google คำว่า ตะกวดแพน ดูครับ
แล้วจะรู้ว่าโชคดีแค่ไหนที่ไม่เจอ

น้องที่ดีๆ มีเยอะครับ  ไม่ต้องห่วง
อ่านบ่อยๆ ก็พอจะหลีกเลี่ยง  น้องที่ไม่โอเคได้เองครับ
ขอให้โชคดี

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 12:08:48 AM »
ลอง google คำว่า ตะกวดแพน ดูครับ
แล้วจะรู้ว่าโชคดีแค่ไหนที่ไม่เจอ

น้องที่ดีๆ มีเยอะครับ  ไม่ต้องห่วง
อ่านบ่อยๆ ก็พอจะหลีกเลี่ยง  น้องที่ไม่โอเคได้เองครับ
ขอให้โชคดี

ขอบคุณมากครับ

sa23

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 01:37:21 AM »

น่าจะ  "แสนยากมากกว่า"  **11**

ขออนุญาต เติม "เข็ญ"  = แสนยากเข็ญ 5555 มุขนี้ขำไหมคะ  **25**

sa23

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 01:50:36 AM »

พี่เชื่อว่ามีคนกล้าให้นะครับ ถ้าน้องเค้าสวยเหมือนรูปในโปรไฟล์
แต่ดูจากคำพูด ที่คุยกัน คงคบกันได้ไม่นานหรอก

ในเล้านจ์ น้องบางคน คืนนึงได้ถึง ร้อยกว่าดื่มก็มี คิดดูว่าได้กี่ตังค์
น้องบางคนขับ BMW ป้ายแดงมาทำงานเลยยังมี 555

แห่ะๆๆ พี่ค่ะอย่าว่าน้องแอ๊บ อิโนเซ้นส์เลยนะ เล้านจ์ มันคืออะไรค่ะ?  **40** ว่าแล้วก็ search ถามอา๋มาเข้าใจละค่ะ แห่ะๆ  **34**

RedC

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 07:24:47 AM »

เฉลยเลยดีกว่า  ผมอ่านกระทู้ของน้องที่ใช้ไลน์ dewboom8 แล้วรู้สึกข้อความคุ้น ๆ
เลยลอง google ดู  พบว่าน้องเค้าเคยใช้ไลน์ feeyoo ด้วยอ่ะ
น้องแพนในตำนานเลยล่ะครับ  รูปโปรไฟล์ก๊อปมาแน่นอน ภาพยังแตกๆ เลย

5555
น้องคนนี้มีในคอนแทค มีในแชทด้วย
ดีนะครับ ที่น้องทักผมคำแรก ก็ขอรูป
ผมนี่ทิ้งเลย รอดไป

อย่าไปหาสาระเลยครับ ไม่ใช่ก็ทิ้งไป
ถ้าท่านไม่รีบก็ค่อยๆหาไปครับ
ถ้าอยากเจอผี ต้องไปบ้างร้าง
แต่ถ้าอยากหนีความอ้างว้าง ให้มาค้างบ้านพี่