ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงพี่ Hero Member คนนึงที่ใจดี๊ใจดีเคยขับรถไปหาน้องถึงสุรินทร์  (อ่าน 2209 ครั้ง)

therealntr

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
วันนี้แอบ pm ไปหาเพราะไลน์ใช้ไม่ได้
แต่ก้เงียบๆ นึกถึงครั้งล่าสุดที่ทักไปบอกพี่ว่าหนูมากทมแล้ว
พี่ก้ยังใจดีบอกให้คิดไว้เลย อยากไปไหน อยากกินอะไร
ตอนนี้แค่อยากเจอ รู้สึกอยู่ด้วยแล้วอบอุ่น อยากอยู่ใกล้ๆแค่นั้น
หวังว่าจะได้เจอกันอีกนะคะ

แวะมานั่งเล่นแล้วบ่นพึมพำ จบละ ไปละค่า  **26**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
อุ้ย!! คนบ้านเดียวกัน
 **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
 **30**

เค้าว่า สาวสุรินทร์ หน้าตาดี จริงป่าวครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

therealntr

• Newbie
  • *
 **30**

จริงมั้ยคะเนี่ยยย  **39**

therealntr

• Newbie
  • *
 **30**

เค้าว่า สาวสุรินทร์ หน้าตาดี จริงป่าวครับ

ลองนัดไปทานข้าวได้นะคะ 55555555

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
คนบ้านใกล้เรือนเคียงกันนี่เอง   **06**

ขอให้ได้เจอพี่ไวๆนะครับ   **24**

therealntr

• Newbie
  • *
คนบ้านใกล้เรือนเคียงกันนี่เอง   **06**

ขอให้ได้เจอพี่ไวๆนะครับ   **24**

ขอบคุณค่า