ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว  (อ่าน 6210 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 12:57:26 PM »
คุยกับน้องทางไลน์อยู่สอง สามวัน เลยตัดสินใจชวนน้องเที่ยว
เรานัดเจอกันที่ร้านสตาร์บัคในห้างแห่งหนึ่ง ตอน 17.00 น.
บังเอิญว่ารถติดน้อยกว่าที่คาด ทำให้ผมไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย
ไลน์บอกน้องว่า พี่มาถึงแล้ว  น้องให้สั่งเครื่องดื่มไว้รอ

สักพักน้องปรากฎตัว ผมกระเซิง เพราะรีบนั่งวินมาหา 555
เรานั่งคุยกันสักพัก จึงไปดูโปรแกรมหนัง แรกในรอบ
20 ปี ที่ดูหนังการ์ตูน น้องเป็นคนเลือก  (แต่ก็สนุกมากมาย) 

ก่อนเข้าโรงหนัง ยังมีเวลาเหลือเยอะ หนังรอบทุ่ม เลยหาอะไร
รองท้องก่อน  มีร้านซูชิชื่อดัง อยู่ข้าง ๆ โรงหนัง เลยพาน้องเข้า
ไปหาอะไรทาน  เราทานไป คุยไป น้องออกจะเกร็ง ๆ อยู่บ้าง
แต่ก็ทานได้มาก  เห็นน้องทานได้ พี่ก็ดีใจ

ได้เวลาเราก็เข้าไปดูหนัง  เป็นเก้าอี้แบบโซฟาสวีท  เรานั่งกัน
ชิดซ้าย กับ ชิดขวา เห็นน้องนั่งตัวแข็ง พี่ก็พลอยแข็งไปด้วย
จนกระทั่งหนังจบ  ออกจากโรงหนังถามว่าน้องรีบกลับมั้ยครับ
น้องตอบว่าไม่ค่ะ  ก็เลยหาร้านชิล ๆ ไปนั่งฟังดนตรีกันต่อ

ดื่มเบียร์กันไป คุยกันไป ฟังเพลงกันไป เพิ่งสังเกตุว่าน้องขาวมาก
หรือเพราะเริ่มเมาไม่รู้ 55  เวลาผ่านไปเร็วมาก แปปเดียวเที่ยงคืน
ยังอยากจะนั่งต่อ แต่รู้สึกเกรงใจน้อง เลยเช็คบิล แล้วพาน้องไปส่งที่บ้าน

ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ
ในใจเฝ้าแต่นึกว่า จะมีโมเม้นท์ น้องหอมแก้มลาก่อนลงจากรถมั้ยน้อ 55

**38** **38** **38**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

โลกหนึ่งใบกับยัยหมีกินจุ

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 01:07:57 PM »
เป็นการบ้านที่น่ารักคะ

ขอให้คราวหน้าพี่โดนหอมสมใจอยากนะค้ะ5555

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: การบ้านปฐมบท กับน้องเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 01:15:19 PM »

ขอให้คราวหน้าพี่โดนหอมสมใจอยากนะค้ะ5555

ขอบคุณครับที่ให้ความหวัง  **04**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 01:17:36 PM »
อยากบอกน้องว่า ถึงน้องจะอวบไปนิด แต่น้องก็น่ารักนะครับ (เผื่อน้องเข้ามาอ่าน)

41 41 41

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:15:01 PM »
ทำไม อ่าน แล้ว คิดถึง สาว ฮอต ในแวป คนนึง
ก้อ ไม่ รู้ สินะ

**40**

ยินดีด้วยที่พี่เจอน้องๆ ที่น่ารักนะคะ
เห้นไหมคะ น้องๆที่น่ารัก มียุจริง

โลกหนึ่งใบกับยัยหมีกินจุ

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:21:08 PM »

ขอบคุณครับที่ให้ความหวัง  **04**

ไม่ได้ให้ความหวังคะ 555 แต่ขอให้มันเป็นจริง สาตุ้

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:42:33 PM »
อย่าไปแอบหลงรัก สาวคนนั้นนะคร้าาาาา
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:47:30 PM »
ทำไม อ่าน แล้ว คิดถึง สาว ฮอต ในแวป คนนึง
ก้อ ไม่ รู้ สินะ

**40**

ยินดีด้วยที่พี่เจอน้องๆ ที่น่ารักนะคะ
เห้นไหมคะ น้องๆที่น่ารัก มียุจริง

ขอบคุณครับ น้องน่ารักมีจริงครับ แต่มักมีเจ้าของหัวใจแล้ว  **25** **25** **25**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:52:22 PM »
ดีใจด้วยครับพี่ A WayBackIntoLove ได้เจอสาวจ้างเที่ยวน่ารัก ใช้เวลาอยู่ด้วยกันไม่ใช่น้อยทีเดียว

ถ้าได้เจออีกครั้งหน้า น้องไม่กระโดดหอม...พี่ก็จับปล้ำเลย 55555
บางอย่างต้องใช้กำลัง ถึงจะได้มา

แล้วพี่ A WayBackIntoLove ชอบทานอะไรเป็นพิเศษครับ
เผื่อซื้อไปฝาก....

**40**

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 03:58:07 PM »
ดีใจด้วยครับพี่ A WayBackIntoLove ได้เจอสาวจ้างเที่ยวน่ารัก ใช้เวลาอยู่ด้วยกันไม่ใช่น้อยทีเดียว

ถ้าได้เจออีกครั้งหน้า น้องไม่กระโดดหอม...พี่ก็จับปล้ำเลย 55555
บางอย่างต้องใช้กำลัง ถึงจะได้มา

แล้วพี่ A WayBackIntoLove ชอบทานอะไรเป็นพิเศษครับ
เผื่อซื้อไปฝาก....

**40**

555 ผมเป็นคนขี้เกรงใจครับ พยายามทำตาละห้อยแล้ว น้องก็ยังไม่สงสารครับ
ก็เลยได้แค่มองหน้าน้อง แก้มเบียร์  **14** **14** **14**