ผู้เขียน หัวข้อ: ^^^^Thank you^^^^  (อ่าน 5557 ครั้ง)

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
Re: ^^^^Thank you^^^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 10:32:33 AM »

มายืนยันในความน่ารักของน้อง SandSea อีกคนครับ
น้องเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วมีความสุขมาก

แอบอิจฉาพี่ชายอบอุ่นคนนั้น
ที่ได้เป็นคนที่อยู่ในความรู้สึกของน้อง
และมีโอกาศได้อยู่ใกล้ๆน้องในเวลาที่น้องต้องการ

เสียดายครับ ที่เวปนี้จะขาดน้องน่ารักไปอีกคนนึง
ก้อได้แต่ฝากความคิดถึงมาในการบ้านนี้ครับ

ขอบคุณที่เอ็นดู ที่ห่วงใยนู่เสมอมานะคะ
แอบดีใจลึกๆที่เห็นคอมเม้น
อ่านคอมเม้นพี่แล้ว ทำให้คิดถึงพี่คนนึง
มีการบ้านอยากให้พี่เค้าอ่าน ด้วยอะ

Sandsea

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 10:37:00 AM »

การบ้านน่ารักจังค่ะ สัมผัสได้ถึงความน่ารักและความจริงใจของทั้งคู่

จะมีพี่ซักกี่คนที่งานยุ่งแต่ก็ยังแวะมาหาได้บ่อยๆ และก็คาดว่า sandsea ก็คงน่ารักต่อพี่คนนั้นเช่นเดียวกัน จึงทำให้เค้าให้ยืมไหล่ให้ซบ
ต่างฝ่ายอาจจะประทับใจต่อกันเช่นเดียวกัน...ซึ้งจุง

ยังไงเก็บรักษาความรู้สึกดีๆไว้ตลอดไปนะคะ ขอให้มีความสุขน๊า **39**

ขอบคุณนะคะ
อยากให้ถั่วอบไอน้ำ
เจอพี่ท่านนี้เหมือนกัน
เพราะพี่เค้าก้อสุภาพใจดี
เหมือนพี่ you are my hero
เช่นกันคะ
 **36**

Sandsea

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 10:45:02 AM »
คนน่ารักล้างมือในอ่างทองคำเสียแล้วววว
เดี๋ยวเลียงส่งนะจ่ะ อย่าเพิ่งรับนัดหนุ่มใหนหล่ะ  **06** **06**

ไม่ขนาดนั้นหรอกจ่ะคนสวย
แค่ขอพักไปทำหน้าที่ของตัวเอง
ให้ดีที่สุดก่อน ในช่วงที่มีแรง
และสมองยังแล่น

ว่างๆ ก้อคงยังจะมาขอเกาะ
ให้พี่ๆเลียงข้าวอยู่ดี แหะแหะ
จนกว่านู่จะยืนได้ และบินได้
(แอบหยอดพี่ๆไว้ก่อน อย่าเพิ่มลืมเค้าน่ะ)

ด้วยความยินดีเลย จะไม่รับนัดใคร
เรื่องกิน เราชอบบขบบ

Black coffee

• People Like This 55
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 01:00:10 PM »
น้อง sandsea เป็นน้องจ้างเที่ยวที่น่ารักอีกคนหนึ่ง
น้องมีภาระ รับผิดชอบหลายๆอย่างทั้งที่ตัวนิดเดียว อาจจะร่าเริง คุยเก่ง พูดมาก กินเยอะ 555 ในช่วงเวลาปกติ
แต่เวลาน้องมีปัญหาน้องเลือกที่จะเก็บไว้คนเดียว และที่สำคัญน้องเขาเจอปัญหามากแค่ไหนก็ไม่เคยเปลี่ยนแนวการรับงาน
ยังคงเดิม รับจ้างเที่ยวเท่านั้น  **36**
หากพี่คนหนึ่งจริงใจกับน้องเขาจริง พี่คนนั้นจะเจอผู้หญิงที่น่ารักมากอีกคนหนึ่งเท่าที่รู้จักผู้หญิงหลายๆคน
และยังจำประโยคนี้ที่น้องเขาโพสไว้ "สู้ๆนะไอ้ตัวเล็ก"  **38**

ขอยกมืออีก 1 เสียงครับ  น้องร่าเริง  คุยเก่ง พูดมาก และ กินแยะ

น้องน่ารัก และ นิสัยดีจริงๆ 

ขอบคุณ สำหรับคำชมนะคะ
 **36**
แต่ต้องขอสารภาพก่อนว่า

น้องไม่ทราบว่าพี่ Black coffee คือใคร

คือพี่จ้างเที่ยวบางคน และหลายๆคน

Sandsea ไม่เคยทราบยูสเลยอะคะ

อยากให้ช่วยเฉลย น้องหน่อยคะ จะได้

ขอบคุณถูกคน  เผื่อจะได้ไปกราบตรงอกได้ อิอิ
 **30**

**39**

เป็นแค่คนที่หนึ่งที่ประทับใจในการจ้างเที่ยวของน้อง 

ประทับใจที่สุดคือเสียงหัวเราะที่ดังออกมาจากใจ 

น่าเสียดายนะที่น้องต้องลาพักร้อนจากการจ้างเที่ยว เพื่อไปทำหน้าที่ของตัวเอง

ในอีกส่วนก็ภูมิใจที่น้องเลือกทำในสิ่งที่สำคัญให้กับตัวเอง

ว่างๆมา เกาะกัน แกะปู เกี่ยวแขนกันนะ   **39**   

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 01:19:11 PM »
เพิ่งเจอตัวจริงน้องวุ้นเมื่อคืน

น้องไม่สวยมาก แต่น่ารัก คุยเก่ง และแอบทานเก่งด้วย
เห็นน้องทานได้เยอะ พี่ก็แอบดีใจ จนน้ำตาไหล 55

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

งงอะดิ

• People Like This 69
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 08:52:50 AM »

มายืนยันในความน่ารักของน้อง SandSea อีกคนครับ
น้องเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วมีความสุขมาก

แอบอิจฉาพี่ชายอบอุ่นคนนั้น
ที่ได้เป็นคนที่อยู่ในความรู้สึกของน้อง
และมีโอกาศได้อยู่ใกล้ๆน้องในเวลาที่น้องต้องการ

เสียดายครับ ที่เวปนี้จะขาดน้องน่ารักไปอีกคนนึง
ก้อได้แต่ฝากความคิดถึงมาในการบ้านนี้ครับ

ขอบคุณที่เอ็นดู ที่ห่วงใยนู่เสมอมานะคะ
แอบดีใจลึกๆที่เห็นคอมเม้น

อ่านคอมเม้นพี่แล้ว ทำให้คิดถึงพี่คนนึง
มีการบ้านอยากให้พี่เค้าอ่าน ด้วยอะ

เอ่อ น้อง SandSea ครับ
พี่ชาย คนที่น้อง คิดถึงอ่ะ พี่รู้จักป่าว  **40**

แล้วรีบเขียนการบ้านที่อยากให้พี่เค้าอ่านด้วยนะครับ

ชอบ... อยากอ่านด้วยคน

**11**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 02:10:10 AM »
คนน่ารักล้างมือในอ่างทองคำเสียแล้วววว
เดี๋ยวเลียงส่งนะจ่ะ อย่าเพิ่งรับนัดหนุ่มใหนหล่ะ  **06** **06**
ไปด้วยคนได้ไหม  หมูกะทะ ดีไหม  อิอิ

ขอแจมด้วยคนนะ  41

เลี้ยงไปแล้วค่ะ ไว้วุ้นกลับมาค่อยเลี้ยงกันใหม่  **30**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!