ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงพี่ๆน่ารักๆๆในเว้ป จากนี้้ปิงอาจจะมีโอกาสจ้างเที่ยวน้อยลง  (อ่าน 3742 ครั้ง)

Pingpingping

• Full Member
  • People Like This 57
 **36** **36** **36**

การบ้านฉบับนี้จะขอเขียนก่อนจะถึงวันเกิดปิง

ขอบคุณพี่ๆๆที่น่ารักทุกท่านที่ดีกับปิงมาตลอด ตั้งแต่วัน

แรกที่ก้าวเข้ามาให้เว็ปแห่งนี้พบความสุขมิตรภาพดีๆๆร้าย

บ้างผสมปนเป แต่ปิงเลือกที่จะจดจำแต่สิ่งดีๆๆค่ะ

ปิงอาจทำให้หลายคนไม่ประทับใจเนื่องด้วยอุปนิสัยส่วน

ตัวที่ดูแข็งกร้าวดูเปนผู้หญิงอารมรุนแรงตรงนี้ต้องขออภัย

ในความที่มีอุปนิสัยไมน่ารัก อย่างไรก้อดีขอบคุณทุกคำ

ห่วงใยทุกคำสอนว่ากล่าวตักเตือนคำดุด่าว่ากล่าว ทุกสิ่ง

ล้วนมีความหมายดีๆต่อปิง ปิงจะหยิบยกทุกสิ่งที่ได้เจอมา

ปรับเปลี่ยนเพื่อใช้ในการดำรงชีวิต คิดถึงทุกๆๆคนมาก

จากนี้คงได้เจอใครต่อใครน้อยลง เนื่องจากที่บ้านให้ช่วย

**36** **36** **36**

งานหลัก ถ้ามีโอกาสหรือว่างเมื่อไหร่จะมาโพสรับงาน

เหมือนเดิมนะคะ ใกล้ปีใหม่แร้วรักษาสุขภาพระมัดะวังการ

ใช้ท้องถนนด้วยนะคะ

**06** **06** **06**

ขอให้ทุกท่านจงพบความสุขความเจริญ

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกปักรักษา

#การบ้านที่ปิงค้างจะทยอยเขียน วอนพี่ๆๆอย่าด่าค่ะ

#คิดถึงเสมอ ไประ  **38** **38** **38** **38**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      โชคดีครับน้องปิง ขอให้ได้ทำงานที่ทำให้น้องได้ประสบความสำเร็จตามต้องการนะครับ
รักษาสุขภาพทั้งกายและใจให้ดี เพราะนั่นคือความสุขพื้นฐานของเรา.....มีโอกาสค่อยพบกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

โชคดีครับน้องปิง ขอให้ได้ทำงานที่ทำให้น้องได้ประสบความสำเร็จตามต้องการนะครับ
รักษาสุขภาพทั้งกายและใจให้ดี เพราะนั่นคือความสุขพื้นฐานของเรา.....มีโอกาสค่อยพบกันครับ

ขอบคุณค่ะปาป๊ากัปตัน เคารพแระคิดถึงเสมอค่ะ ปาป๊า  **36** **36**

garybigg15

• People Like This 75
ยินดีด้วยครีบน้องปิงปิงง
ไปทำหน้าที่ลุกที่ดี ไปช่วยกิจการที่บ้าน
มีเวลาก็แวะมาทักทายกีนบ้างครับ

ยินดีด้วยครีบน้องปิงปิงง
ไปทำหน้าที่ลุกที่ดี ไปช่วยกิจการที่บ้าน
มีเวลาก็แวะมาทักทายกีนบ้างครับ

ขอบคุณค่าพี่ไว้จะหาโอกาสมารับจ้างอีกนะคะ **36** **36** **36**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
วันแรกกับวันหลังที่เจอกันสัมผัสได้ว่าปิงปรับปรุงตัวเองได้น่ารักขึ้นเยอะเลย ขอชมเชย
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

วันแรกกับวันหลังที่เจอกันสัมผัสได้ว่าปิงปรับปรุงตัวเองได้น่ารักขึ้นเยอะเลย ขอชมเชย

ขอบคุณจร้าา จะปรับปรุงหน้าเหวี่ยงให้น้อยลง555555+
คิดถึงนะทิฟฟี่  **06** **06**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
ไม่ทัน เสียใจ  **12**

Black coffee

• People Like This 55
ในมุมหนึ่งที่เคยเห็นปิงปิง  ชอบนะ  **02**   ชอบตรงที่เข้าใจง่าย....ตรงๆ ไม่ต้องแปลความรู้สึกอะไรมากมาย

ภารกิจของทางบ้านเป็นโปรเจคที่ต้องอาศัยปิงปิงเป็นกำลังหลักในการขับเคลื่อน 

"ความสำเร็จจะเกิดขึ้นในเร็ววันอย่างแน่นอน"   

สุข หรือ เหนื่อย  แวะเวียนมาทักทายกันนะ   

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
สาวจ้างเที่ยว ขาว สวย หมวย กำลังจะหายไปจากเว็ปอีกคน

ทิตย์หน้าเจอกานนนน **38**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.