ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงพี่ๆน่ารักๆๆในเว้ป จากนี้้ปิงอาจจะมีโอกาสจ้างเที่ยวน้อยลง  (อ่าน 3717 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
5555
ผมช่างโชคดีจริงๆ....กำลังนึกว่าจะเทหนูปิงๆอย่างไรดี...เบื่อแระ...
โดนทางบ้างจับตัวไปแบบนี้ผมก็ไม่ต้องหาข้ออ้างเท....
เย้ๆๆๆ...ผมไม่ต้องเป็นฝ่ายผิด...
 **24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pingpingping

• Full Member
  • People Like This 57
ไม่ทัน เสียใจ  **12**

ไว้ว่างจากงานนจะมาทำจ้างเท่วเปนพาทไทม์ค่ะ555+
 **36**

ในมุมหนึ่งที่เคยเห็นปิงปิง  ชอบนะ  **02**   ชอบตรงที่เข้าใจง่าย....ตรงๆ ไม่ต้องแปลความรู้สึกอะไรมากมาย

ภารกิจของทางบ้านเป็นโปรเจคที่ต้องอาศัยปิงปิงเป็นกำลังหลักในการขับเคลื่อน 

"ความสำเร็จจะเกิดขึ้นในเร็ววันอย่างแน่นอน"   

สุข หรือ เหนื่อย  แวะเวียนมาทักทายกันนะ   

ขอบคุณนะพี่ พี่ยังคงน่ารักเหมือนเดิม แต่hotเพิ่มตามอายุ55555+  **30** อย่าลืมมาเม้ามอยยซอยหยวกนะค้ะ
 **06** **06** **06**

สาวจ้างเที่ยว ขาว สวย หมวย กำลังจะหายไปจากเว็ปอีกคน

ทิตย์หน้าเจอกานนนน **38**

อาทิตหน้าเจอกัน เตรียมตัดชุดรอ นาจา อันอัน  **02** **02** **02**

5555
ผมช่างโชคดีจริงๆ....กำลังนึกว่าจะเทหนูปิงๆอย่างไรดี...เบื่อแระ...
โดนทางบ้างจับตัวไปแบบนี้ผมก็ไม่ต้องหาข้ออ้างเท....
เย้ๆๆๆ...ผมไม่ต้องเป็นฝ่ายผิด...
 **24**

ไม่ต้องเทหรอกค่ะทิรัก  **30** **30** **30** เพราะจะไล่ยังไงก้อไม่ไป5555555+  **34** **34** หนูยังเปนแฟนพี่ตะวันเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนสถานะ  **39** **39** **39**

Sirinya99

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • worry less, smaile more.
    • https://www.youtube.com/channel/UC26lMm2FsX6a9yt_qAd4NFw
โชคดีเลยอ่ะ_ที่เจอแต่พี่ที่เอ็นดู
ไม่เหมือนบุ๋มเลยไม่เคยรู้จักมาก่อน รู้จักและพึ่งจะมาทำอะไรแบบนี้ โดนเทซะงั้น

โชคดีเลยอ่ะ_ที่เจอแต่พี่ที่เอ็นดู
ไม่เหมือนบุ๋มเลยไม่เคยรู้จักมาก่อน รู้จักและพึ่งจะมาทำอะไรแบบนี้ โดนเทซะงั้น
.     **04** อย่าเพิ่งท้อนะคะพี่ๆที่น่ารักแระใจดียังมีอีกเยอะในพื้นที่ตรงนี้ค่ะ ก่อนหน้านี้ปิงก้อเจอปะปนกันบ้างค่ะ ถือซะว่าเปนประสบการณ์ไปอีกแบบ ส่วนพี่ๆที่น่ารักเราเลือกเกบเปนความทรงจำดีๆค่ะ สู้สู้นะ ขอให้เจอพี่ดีๆ **36** **36**

k p i2 z

• People Like This 81
.     **04** อย่าเพิ่งท้อนะคะพี่ๆที่น่ารักแระใจดียังมีอีกเยอะในพื้นที่ตรงนี้ค่ะ ก่อนหน้านี้ปิงก้อเจอปะปนกันบ้างค่ะ ถือซะว่าเปนประสบการณ์ไปอีกแบบ ส่วนพี่ๆที่น่ารักเราเลือกเกบเปนความทรงจำดีๆค่ะ สู้สู้นะ ขอให้เจอพี่ดีๆ **36** **36**

โดนจ้าง 2 บาท ให้มาเม้ม !!

**25**