ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับ Espisode 2 กับสองสาว  (อ่าน 4649 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: การบ้านฉบับ Espisode 2 กับสองสาว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 04:03:15 PM »
โอววว ต้องขอขอบคุน...
♡Cupid แสนสวย♡ด้วยนะคะ
ที่นำพาให้มาเจอ
ท่านพี่สุดน่ารัก **06**

ท่านพี่น่ารักมุ๊งมิ๊ง กรุ๊งกริ๊ง
จนสายดาร์ด อย่างนุยังอมยิ้ม
เปนผช.อบอุ่น~หุ่นหมี โย่วๆ
ขอบคุนมากนะฮ้าฟ  **36**

แอบหย่อนระเบิด
พี่ท่านนี้เปน"สายเป"
ด้วยล่ะทู้กกกคนนน
ตู้ม..!!!! บายฮ้าฟ  **38**

แก้ข่าวนะครับ พี่ไม่ใช่ สายเป  แต่ชอบ เท ตะหาก 555
คงได้เจอน้องแนท บ่อย ๆ นะคราบ
แต่ดูหนังแล้วห้ามร้องไห้
พี่ไม่ชอบน้ำตา ทำให้พาใจอ่อน งุงิ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
Re: การบ้านฉบับ Espisode 2 กับสองสาว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 10:04:06 AM »
อ่านการบ้าน แล้วนั่งอมยิ้ม

ต้องขอบคุณพี่ด้วยนะคะ ที่ชวนนู๋ไปด้วย
(เหมือนเป็นแขกรับเชิญ)ยังไงไม่รู้เลย อิอิ
 **02**
พี่ดูเป้น ผช อบอุ่น และดูใจดี มากเลยละคะ
(แอบกระซิบบอกสาวๆ ว่าต้องลอง คะ)

ขอบคุณพี่ ผช 2คน 2สไตล์ ที่คอยกลัวว่านู่จะหิวไหม
เล่นซะนู่ทานไปเยอะเลย

ขอบคุณที่ทำให้นู่ได้เจอเพื่อนสาว ที่ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

และต้องขอโทษนะคะ ที่สองสาวอาจจะมัวแต่เมาท์กันเพลิน

คราวนี้บันทึกในความทรงจำพี่ คงจะ มี น้องดีๆ น่ารักๆ

จากในแวปนี้เพิ่มเข้าไปด้วยอีกสักคน สองคนนะคะ

**34**

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 01:59:50 PM »
อ่านการบ้าน แล้วนั่งอมยิ้ม

ต้องขอบคุณพี่ด้วยนะคะ ที่ชวนนู๋ไปด้วย
(เหมือนเป็นแขกรับเชิญ)ยังไงไม่รู้เลย อิอิ
 **02**
พี่ดูเป้น ผช อบอุ่น และดูใจดี มากเลยละคะ
(แอบกระซิบบอกสาวๆ ว่าต้องลอง คะ)

ขอบคุณพี่ ผช 2คน 2สไตล์ ที่คอยกลัวว่านู่จะหิวไหม
เล่นซะนู่ทานไปเยอะเลย

ขอบคุณที่ทำให้นู่ได้เจอเพื่อนสาว ที่ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

และต้องขอโทษนะคะ ที่สองสาวอาจจะมัวแต่เมาท์กันเพลิน

คราวนี้บันทึกในความทรงจำพี่ คงจะ มี น้องดีๆ น่ารักๆ

จากในแวปนี้เพิ่มเข้าไปด้วยอีกสักคน สองคนนะคะ

**34**

ขอบคุณน้องวุ้นด้วยนะครับ ที่มาอยู่เป็นเพื่อน กับเพื่อนพี่
โอกาสหน้าคงได้ไปสังสรรค์กันอีกนะคร้า
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 07:29:41 PM »
นึกว่าน้องแนทไหน เป็นน้องแนตตี้นี่เอง  **36**
สนับสนุนให้ท่านจีบเป็นแฟนเลยครับ
ช่วงนี้ น้องแน๊ตตี้ โสดดดดดดด  **39**

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 08:46:37 PM »
นึกว่าน้องแนทไหน เป็นน้องแนตตี้นี่เอง  **36**
สนับสนุนให้ท่านจีบเป็นแฟนเลยครับ
ช่วงนี้ น้องแน๊ตตี้ โสดดดดดดด  **39**

สงสัยท่านสีเทา ตกขาว  เอ้ย... ไม่ใช่ ตกข่าว  **30**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 06:10:40 PM »
เคยป้ะหน้าแค่สาวนึงจากสองสาว อีกสาวแค่เฉียดๆเจอ
แต่ก็ทราบว่าน่ารักทั้งสองคนเลย มีงานเที่ยวจากพี่ๆตลอดเว
ไม่แปลกใจที่เป็นที่ประทับใจกับพี่ที่ได้เจอกับสาวสองคนนี้

เจอแบบนี้ ครั้งเดียวไม่พอ...

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:30:16 PM »

สงสัยท่านสีเทา ตกขาว  เอ้ย... ไม่ใช่ ตกข่าว  **30**

แย่ละ จาก กทม มาไม่นาน เหตุการณ์ช่างผันแปรเร็ว  **12**

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 07:50:43 PM »

แย่ละ จาก กทม มาไม่นาน เหตุการณ์ช่างผันแปรเร็ว  **12**

ท่านสีเทา ต้องรีบหวนคืน ยุทธภพ โดยด่วนครับ

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 09:51:52 PM »
การบ้านท่านเริ่มมาเรื่อยๆ  สงสัยหลงสเน่ห์ สาวจ้างเที่ยวแล้วท่าน

ควงสองสาวเลย  อิจฉาเล็กน้อย   สาวทั้งสองคน บังเอิญผมรู้จักทั้งคู่ sandsea น่ารักอยู่แล้ว คนนี้น่าจะพี่ๆในนี้ รู้จักมากมายครับ  อีกคน น้องแน้ตตี้นี่เอง น้องน่ารักคุยสนุก  ท่านได้เจอสองสาว สองสไตล์เลยนะครับ

ดีใจด้วยที่ฟินๆครับ

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 12:03:20 AM »
ขอบคุณที่พาให้มารู้จัก น้องวุ้น Sandsea ที่น่ารัก และเป็นกันเอง ผู้ตัวเล็กนิสัยดี 
รวมทั้งมาให้รู้จักเว็ปนี้ มากนะครับ A WayBackIntoLove  บรรยากาศอบอุ่น อ้อมกอดอุ่น ๆ แบบนี้ ต้องมีอีกแน่นอนครับ