ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาคุยนัดกับน้องดูแล เมื่อถึงเวลาไปเจอ อึดอัดกันมั้ยครับ  (อ่าน 4361 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
อ่าา...แนตตี้จะบอกว่า
ในเวปนี้ มีหลายประเภทมากๆนะคะ
♡น้องดูแล♡
ถ้าโพสหา ดูแลเรยเนี่ย แปลว่า
น้องรีบใช้เงินค่ะ ต้องการ"เงินก้อน"
ไปใช้จ่าย เรยมาโพสหาดูแล
เพราะงั้น น้องที่โพสหาแบบนี้
.....ต้องการปิดจ็อบเร็ว.......

ถ้าพี่อยากได้ ความสัมพันธ์แบบ
ค่อยเปน  ค่อยไป ให้"จีบ"
น้องจ้างเที่ยว จะดีกว่าค่ะ
เพราะน้องไม่รีบ เจอกันหลายครั้ง
น้องก็เลือก พี่ก็เลือก น้องไม่รีบใช้เงิน
ใช้เวลาดูกันนานๆได้

ส่วนเหตุผลว่า....ทำไมน้อง
ไม่ชอบคุย...รีบๆๆ บอกเรยค่ะ
ว่าพี่ที่จ่ายจริงมีน้อยมาก
ถ้าไม่มาจากกลุ่ม หรือมีคนแนะนำมา
ควานหาเอาเอง ....... คนจ่ายจริงน้อยสุดๆ

เพราะคนแอดมามี ทั้งพี่ยาม พนง.ห้าง
ทุกเกรด ทุกระดับกันเรยทีเดียว
กับคำถามที่ว่า... "ดูแลไหวไม๊?"
จึงเป็นที่มาของ "ขอจ่ายหมดรวดเดียว"
"รึครึ่งนึงก่อน" กันพี่ชิ่ง กันพี่หนี

☆พี่ดูแล☆
อันนี้ก็มีหลายรูปแบบค่ะ
ถ้าพี่หื่น อารมณ์พุ่ง เจอหน้าปุ้ป
พร้อมปิดจ๊อบทันที แบบนี้ก็มีค่ะ
เพราะบางคนก็ต้องการแค่นี้...
ไม่ต้องการความสัมพันธ์อะไร
มากมาย

แต่พี่บางท่าน ไม่ได้มีอารม์ขนาดนั้น
ต้องอาศัยความคุ้นเคย ค่อยเปนค่อยไป
ศึกษานิสัยใจคอ ค่อยพัฒนาดูแลกันไป

เหตุผลจากทั้ง2 ฝ่ายคร่าวๆประมานนี้
มั้งคะ อ่านเพลินๆค่ะ แนตว่างพิม 555

อ่านเพลินจนอยากมีน้องดูแลแบบน้องแน๊ตตี้จัง  **39**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
สตั๊นแพร๊ฟฟฟ ...  ฮาๆ
 เหมือนจริงจนนึกว่าพี่ดูแลแอบมาตั้ง  **34**

ถ้าบอกในมุมของน้อง
>> เค้าก็คงถูกชะตากับพี่ด้วยหละคะ ถึงอยากให้พี่ดูแล

หาก say no ., ยังไงมันก็ดีกว่าที่ไม่คุยกันแบบตรงไปตรงมา ในเมื่อเคมีไม่ใช่คบไปก็อยู่กันไม่นาน

แต่ถ้า say yes,! มันก็ดีต่อทั้งคู่ หากตัวพี่เองก็โอเคกับน้องเช่นกันคะ

แต่ถ้า เพิ่งเจอกัน..ก็ลองศึกษากันไปคะ ใจเย็นๆ  **06**

ประเด็นมันอยู่ตรง ต้องตัดสินใจเลยทันทีนี่แหละ แถมน้องต้องการให้ช่วยทันที

ทำให้ตัดสินใจลำบากเข้าไปอีก ว่าเติมเงินแล้วจะหายเข้ากลีบเมฆหรือเปล่า  **30**

ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้คะ __ แต่ก็ต้องดูว่าเจอกันบ่อยไหม

สนิทใจพอในระดับไหน ถูกใจ โดนใจพี่แค่ไหน

สมัยนี้ วัยรุ่นมักใจร้อน ฮาๆ **34**

งงอะดิ

• People Like This 69
ถ้าเป็นกรณีจ้างเที่ยว เจอกันบ่อย ๆ แล้วคลิ๊กกัน
คงอึดอัดไปอีกแบบ แต่อึดอัดเพราะมันพร้อมจะ
ระเบิดออกมาอยู่แล้วได้ทุกเมื่อ

.....
.....
....

ไม่รู้ว่าผมรู้สึกแบบนี้อยู่คนเดียวหรือเปล่า?  **25** **25** **25**

ผมไม่เคยนัดน้องดูแลครับ
เคยแต่จ้างเที่ยว

แต่เมื่อเจอน้องคนนึง หลายๆครั้ง
เพราะเธอน่ารัก โดนใจ เกินห้ามใจ
เลยมีความรูสึกเหมือนกับที่น จขกท. เลยครับ

อยากจะระเบิดออกมา ... **01**

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ถ้าเป็นกรณีจ้างเที่ยว เจอกันบ่อย ๆ แล้วคลิ๊กกัน
คงอึดอัดไปอีกแบบ แต่อึดอัดเพราะมันพร้อมจะ
ระเบิดออกมาอยู่แล้วได้ทุกเมื่อ

.....
.....
....

ไม่รู้ว่าผมรู้สึกแบบนี้อยู่คนเดียวหรือเปล่า?  **25** **25** **25**

ผมไม่เคยนัดน้องดูแลครับ
เคยแต่จ้างเที่ยว

แต่เมื่อเจอน้องคนนึง หลายๆครั้ง
เพราะเธอน่ารัก โดนใจ เกินห้ามใจ
เลยมีความรูสึกเหมือนกับที่น จขกท. เลยครับ

อยากจะระเบิดออกมา ... **01**

จริงครับ เจอน้องที่น่ารัก ครั้งเดียวก็แทบระเบิดแล้ว 55
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
      น้องที่โพสหาดูแลคือจำเป็นต้องใช้เงินแล้วค่ะ ส่วนที่มีคำถามว่า "พี่โอเคมั้ย พี่จะดูแลมั้ย ?" บางทีอาจมีคนถือบัตรคิวรอนัดไว้แล้ว น้องอาจจะอยากปิดจ๊อบเป็นคนๆไป เพื่อไม่ปิดโอกาศของตัวเอง แนะนำว่าให้จ้างเที่ยวดูสาวไปเรื่อยๆก่อน จะเจอถูกใจแน่นอน ...

ส่วนทิพนี่พี่ที่ดูแลกันอยู่ก็ไม่ได้ชอบขี้หน้าตั้งแต่แรก แต่สุดท้ายก็คลิกกัน เพราะต่างคนต่างไม่รีบ ใช้เวลาศึกษากันพอสมควรค่ะ ทั้งจากตัวเอง และเสียงลือเสียงเล่าอ้างจากคนอื่น  ของแบบนี้ต้องใช้เวลาจริงๆ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

น้องที่โพสหาดูแลคือจำเป็นต้องใช้เงินแล้วค่ะ ส่วนที่มีคำถามว่า "พี่โอเคมั้ย พี่จะดูแลมั้ย ?" บางทีอาจมีคนถือบัตรคิวรอนัดไว้แล้ว น้องอาจจะอยากปิดจ๊อบเป็นคนๆไป เพื่อไม่ปิดโอกาศของตัวเอง แนะนำว่าให้จ้างเที่ยวดูสาวไปเรื่อยๆก่อน จะเจอถูกใจแน่นอน ...

ส่วนทิพนี่พี่ที่ดูแลกันอยู่ก็ไม่ได้ชอบขี้หน้าตั้งแต่แรก แต่สุดท้ายก็คลิกกัน เพราะต่างคนต่างไม่รีบ ใช้เวลาศึกษากันพอสมควรค่ะ ทั้งจากตัวเอง และเสียงลือเสียงเล่าอ้างจากคนอื่น  ของแบบนี้ต้องใช้เวลาจริงๆ

ประมาณนั้นครับ เลิกดูกระทู้น้องดูแลไปเลยตอนนี้
เอาเวลามาเที่ยวกับน้อง ๆ รับเที่ยวดีกว่า
อยากจบ ก็ไปลงอ่าง เจอหน้าปั๊ปเข้าหอปุ๊ปเหมือนกัน  **30** **30** **30**

reson

• Newbie
  • *
  • People Like This 6

ประมาณนั้นครับ เลิกดูกระทู้น้องดูแลไปเลยตอนนี้
เอาเวลามาเที่ยวกับน้อง ๆ รับเที่ยวดีกว่า
อยากจบ ก็ไปลงอ่าง เจอหน้าปั๊ปเข้าหอปุ๊ปเหมือนกัน  **30** **30** **30**

เลิกสนใจกระทู้หาคนดูแลเหมือนกันครับ
เอาความสบายใจไป ออน นปก
ไม่ต้องคุยเยอะ และเรทรับได้กว่านี้

ตอนนี้หนักไปทางอ่านกระทู้เพลินๆ

aboriginal

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 37
เท่าที่โดนมา100/100 อย่าใช้ใจนะครับ จะเสียทั้งเงินทั้งใจ และโดนสูบ 5 5 5
อย่าพยามยัดเยียดตัวเองให้เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตใคร
ถ้าเขามองเห็นค่าของเราเขาจะมาจูงมือเราเข้าไปในชีวิตเขาเอง

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
ขอตอบหน่อยนะคะ
จากที่มะก่อนหนูเคยหาคนดูแลน้า
หนูก็ไม่ได้เดือดขนาดนั้นค่ะ แต่ต้องการใครสักคนมามีความสัมพันธ์คล้ายๆแฟน
หนูต้องการเงินที่ต้องได้เป๊ะๆทุกเดือน และความรักจากพี่ๆด้วย
คือพี่บางคนก็มีแต่เงินไม่มีเวลาให้ แต่บางคนมีเวลาแต่ไม่มีเงิน
แหะๆ **34**

จงทำดีจงทำดีจงทำดี