ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้ว ก็ได้ดู สตาร์วอร์ สมใจ 555  (อ่าน 2870 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
และแล้ว ก็ได้ดู สตาร์วอร์ สมใจ 555
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 09:41:23 PM »
เมื่อวานนี้ตั้งใจว่าจะดู สตาร์วอร์ ให้จงได้หลังจากพลาด
มาสองรอบ ด้วยความที่ไม่ได้ไปเซ็นทรัลลาดพร้าวมานาน
กว่าจะหาทางขึ้นโรงหนังเจอ ต้องเดินย้อนไป ย้อนมา
ซะหลายรอบ

นั่งรอน้องอยู่หน้าโรงหนัง น้องมาช้ากว่ากำหนดเล็กน้อย
แวบแรกที่เห็นน้องเดินมาหา ทำเอาสายดาร์ดอย่างเรา
หัวใจเต้นแรงขึ้นโดยไร้สาเหตุ

น้องมาในลุคคุณหนู แต่งตัวสบาย ๆ เป็นน้องวัยเรียน
น่ารัก แบบ ใส ๆ ไม่แต่งหน้า เพียงแค่ทาปากเล็กน้อย
น้องยกมือไหว้สวัสดี พร้อมกับรอยยิ้มใสซื่อที่ทำให้แทบ
รับไหว้ไม่ทัน (เราคุยกันผ่านวีดีโอคอลมาก่อนแล้ว)

เป็นหนังยาว 3 ชม ที่อยากให้ยืดเวลาไปเป็น 4 ชม
กุมมือน้องไป ดูหนังไป น้องบีบมือเบา ๆ เป็นระยะ
สัมผัสที่ได้รับ บอกได้เลยว่าน้องคงขาดที่พึ่งเหมือน
เรือลำน้อยที่กำลังผจญกับพายุร้ายในมหาสมุทร

น้องดูไร้เดียงสามากไม่มีข้อแม้หรือเงื่อนไขในการมาพบ
อย่างใดทั้งสิ้น  ทั้ง ๆ ที่น้องก็เดือดร้อน ต้องหาเงินไป
จ่ายค่าเทอม  พาลทำให้อดคิดไปไม่ได้ว่า ถ้าน้องเกิดนัดไป
เจอพี่ ๆ ที่ไม่หวังดีในเวป น้องจะเอาตัวรอดจากสถานะการณ์
ที่จะต้องเผชิญกับพี่ ๆ เหล่านั้นได้อย่างไรกัน

**24** **24** **24**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
Re: และแล้ว ก็ได้ดู สตาร์วอร์ สมใจ 555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 09:17:49 AM »

ขอบคุณครับที่มาเขียนการบ้านให้บอร์ดนี้มีชีวิตชีวา
การบ้านเรียบๆ ง่ายๆ จริงใจดีครับ

เป็นโชคดีของเวป และน้องๆ ที่มีพี่จ้างเที่ยวแบบท่านจขกท.
ที่ยังยืนยันในแนวของพี่จ้างเที่ยวอยุ่
ยังเป็นพี่ที่ดี และเป็นที่พึ่งของน้องๆ ที่เดือดร้อน

เป็นธรรมดาของการจ้างเที่ยวที่ต้องมีควงแขน จับมือ
อาจไปถึง กอด หอม กันบ้าง ตามฟิลมันพาไป
ซึ่งพี่ๆจ้างเที่ยวคงต้องการบ้างตามธรรมดาของการจ้าง

และก้ออยากฝากถึงน้องๆจ้างเที่ยว ในการรักษาเวลาด้วยครับ

การบ้านน่ารักดีครับ

slow

• People Like This 2111
Re: และแล้ว ก็ได้ดู สตาร์วอร์ สมใจ 555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 06:04:44 PM »
ส่วนใหญ่จะเตอแต่น้องลุคคุณนาย...

ลุคคุณหนูยังไม่ค่อยได้เจอเลย
น้องคนไหนใช่แนวนี้ สะกิดนิด
อ่านการบ้านพี่ A WayBackIntoLove แล้วอิน
ถ้าเจอแบบนี้จะชวนดู สตาร์วอร์ ทุกภาคเลย

**39**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:06:49 PM »

ขอบคุณครับที่มาเขียนการบ้านให้บอร์ดนี้มีชีวิตชีวา
การบ้านเรียบๆ ง่ายๆ จริงใจดีครับ

เป็นโชคดีของเวป และน้องๆ ที่มีพี่จ้างเที่ยวแบบท่านจขกท.
ที่ยังยืนยันในแนวของพี่จ้างเที่ยวอยุ่
ยังเป็นพี่ที่ดี และเป็นที่พึ่งของน้องๆ ที่เดือดร้อน

เป็นธรรมดาของการจ้างเที่ยวที่ต้องมีควงแขน จับมือ
อาจไปถึง กอด หอม กันบ้าง ตามฟิลมันพาไป
ซึ่งพี่ๆจ้างเที่ยวคงต้องการบ้างตามธรรมดาของการจ้าง

และก้ออยากฝากถึงน้องๆจ้างเที่ยว ในการรักษาเวลาด้วยครับ

เวลาจ้างเที่ยวเจอน้องแบบนี้ก้อยังน่าจ้าง แต่เวลาไปเจอน้องที่เหมือนแม่ชีนี่ หมดอารมณ์จ้างไปนานเลยครับ
 **11**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:12:34 PM »
โอ้โฮ..การบ้านมาเปนระลอก
เรยนะคะ รอEp.4ค่ะ เอาแบบ
ติดเรต เพิ่มเลเวลค่ะ 41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:27:31 PM »
ยินดีด้วยนะครับ
เจอน้องน่ารักๆติดติดกัน ทำให้อิจฉาเล็กๆ  **12**
ตอนนี้ตามการบ้านท่านเรื่อยๆน่ะ
ยิ่งเขียนเยอะ ยิ่งเจอน้องน่ารักๆเรื่อยๆ

ปล.อยากจะลางานจองตั๋วเครื่องบิน ณ ตอนนี้เลย 555 เผื่อตามลายแทงท่านได้  **36**

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:29:24 PM »
เชื่อแล้วใช่มั้ยค้าาา
สาวๆน่ารักมีอยุ่จิง
ช่วงนี้คุณawaybackintolove ได้เจอแต่สาวสวย..น่ารักทั้งนั้นเลย
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:41:43 PM »
โอ้โฮ..การบ้านมาเปนระลอก
เรยนะคะ รอEp.4ค่ะ เอาแบบ
ติดเรต เพิ่มเลเวลค่ะ 41

จริง ๆ Ep.3 นี่ถ้าเขียนต่อก็ติดเรท แล้วนะ แต่เอาแค่หอมปาก หอมคอ ก็พอ 

**24** **24** **24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:58:43 PM »

เวลาจ้างเที่ยวเจอน้องแบบนี้ก้อยังน่าจ้าง แต่เวลาไปเจอน้องที่เหมือนแม่ชีนี่ หมดอารมณ์จ้างไปนานเลยครับ
 **11**

ขำ ตรงที่ว่า  "เจอน้องที่เหมือนแม่ชี"  นี่แหละ
มันเป็นอย่างไรครับ ช่วยบรรยายความประดับความรู้สักหน่อย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 08:01:45 PM »
เชื่อแล้วใช่มั้ยค้าาา
สาวๆน่ารักมีอยุ่จิง
ช่วงนี้คุณawaybackintolove ได้เจอแต่สาวสวย..น่ารักทั้งนั้นเลย

ทำอย่างไรถึงจะได้เจอน้อง Aunny หล่ะครับ  **34**