ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาพี่ชายคนนั้น  (อ่าน 2225 ครั้ง)

NTZ12

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ตามหาพี่ชายคนนั้น
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 03:09:31 PM »
รบกวนใครเห็นหรือรู้จักช่วยบอกพี่เค้าให้หน่อยนะคะ **07**
ไม่รู้ทำไมหนูส่งไลน์ไปแล้วเหมือนกับว่าพี่เค้าไม่ได้รับข้อความ
พี่เค้าจะทักมาเสมอค่ะ ว่าเราหายไปไหน ซึ่งในความจริงแล้าเราตอบตลอด แต่เหมือนพี่เค้าไม่เห็น....
แต่คุยกับเพื่อนก็ยังโอเคอยู่นะคะ ไม่รู้ว่าสาเหตุมาจากอะไร
ถ้าเกิดพี่เห็นก็ช่วยโทรกลับมาหน่อยนะคะ หรือถ้าใครรู้จักช่วยส่งกระทู้นี้ไปก็ได้
ชื่อไลน์พี่เค้า จะมีคำว่า SKkB619 ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

ปล. หนูสมัครสมาชิกเพื่อตั้งกระทู้หาพี่เลยนะ TT

blackpinkky

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ตามหาพี่ชายคนนั้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 03:54:36 PM »
เอาใจช่วยนะค่ะ ขอให้พี่เขาตอบกลับมาไวๆนะค่ะ