Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ตามหาพี่ชายคนนั้น

(1/1)

NTZ12:
รบกวนใครเห็นหรือรู้จักช่วยบอกพี่เค้าให้หน่อยนะคะ **07**
ไม่รู้ทำไมหนูส่งไลน์ไปแล้วเหมือนกับว่าพี่เค้าไม่ได้รับข้อความ
พี่เค้าจะทักมาเสมอค่ะ ว่าเราหายไปไหน ซึ่งในความจริงแล้าเราตอบตลอด แต่เหมือนพี่เค้าไม่เห็น....
แต่คุยกับเพื่อนก็ยังโอเคอยู่นะคะ ไม่รู้ว่าสาเหตุมาจากอะไร
ถ้าเกิดพี่เห็นก็ช่วยโทรกลับมาหน่อยนะคะ หรือถ้าใครรู้จักช่วยส่งกระทู้นี้ไปก็ได้
ชื่อไลน์พี่เค้า จะมีคำว่า SKkB619 ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

ปล. หนูสมัครสมาชิกเพื่อตั้งกระทู้หาพี่เลยนะ TT

blackpinkky:
เอาใจช่วยนะค่ะ ขอให้พี่เขาตอบกลับมาไวๆนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version