ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยค่ะ ทำไมพี่ๆถึงมาหาผ่านเว็บไซต์  (อ่าน 2698 ครั้ง)

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Re: ขอถามหน่อยค่ะ ทำไมพี่ๆถึงมาหาผ่านเว็บไซต์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 11:33:00 AM »
เคยได้ยินมาว่า
การหาน้องๆในเว็บ เป็นหนึ่งหนทาง
 ที่จะได้เจอ ได้ใกล้ชิดกับน้องๆ หน้าตาดี ตรงสเปค
 รวมไปถึงนิสัยคะ
 **34**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ขอถามหน่อยค่ะ ทำไมพี่ๆถึงมาหาผ่านเว็บไซต์
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 11:44:04 AM »
แก่ขนาดนี้...โสดก็ไม่โสด...หล่อก็ไม่หล่อ...
จะหาสาวดีๆมารังแกเล่นได้จากไหนครับถ้าไม่ใช่ที่นี่...
อาจจะต้องควานหาแยกแยะบ้างแต่ก็มีให้เจอ...

ถ้าเอาแค่สวยๆเซ็กดีๆก็ไปหาเอาตามที่เขาจัดไว้..จ่ายเงินก็จบ
แต่ถ้ามากกว่านั้นต้องการมิตรภาพด้วยอย่างอื่นด้วยคงต้องที่นี่
 **38**
ปล.  จขกท มาลองให้ผมรังแกดูไหมครับ...จะได้หายสงสัย
 **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 12:21:33 PM »
แก่ขนาดนี้...โสดก็ไม่โสด...หล่อก็ไม่หล่อ..  **11** **11** **11**
 **11** **11** **11** **11**

จะหาสาวดีๆมารังแกเล่นได้จากไหนครับถ้าไม่ใช่ที่นี่...
อาจจะต้องควานหาแยกแยะบ้างแต่ก็มีให้เจอ...

ถ้าเอาแค่สวยๆเซ็กดีๆก็ไปหาเอาตามที่เขาจัดไว้..จ่ายเงินก็จบ
แต่ถ้ามากกว่านั้นต้องการมิตรภาพด้วยอย่างอื่นด้วยคงต้องที่นี่
 **38**
ปล.  จขกท มาลองให้ผมรังแกดูไหมครับ...จะได้หายสงสัย

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 12:41:49 PM »
แก่ขนาดนี้...โสดก็ไม่โสด...หล่อก็ไม่หล่อ...

**38**

ตกใจเลย นึกว่าพิมพ์เองซะอีก  **25** **25** **25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 04:36:02 AM »
จริงๆ เดินสวนกับสาวน่ารักก็อยากจะทักถามน้องเค้าเหมือนกันนะ ว่าน้องหาพี่ดูแลหรือเปล่า

แต่มีหวังถูกตบหน้ากลางถนน

แต่ถามน้องในนี้ จะได้คำตอบโดยไม่ถูกตบไงครับ

ส่วนถ้าจะถูกหลอกก็แค่เสียเงินอะครับ ถือว่าเป็นการกระจายรายได้ เศรษฐกิจหมุนเวียน
ชอบความเห็นนี้ค่ะ พูดสะเห็นภาพเลยค่ะ
จงทำดีจงทำดีจงทำดี