ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ๆหรือสาวๆคนไหนพอรู้เรื่องเกี่ยวกับพวกเฟอนิเจอบิ้วอินไหมคะ อยากสอบถามราคาค่ะ  (อ่าน 1667 ครั้ง)

berry9

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
สวัสดีค่ะ เผอิญบิวอินจะเฟอนิเจอร์ใหม่ มีแบบ และช่างตีราคาแล้ว ไม่รู้ปกติราคาเท่าไหน pm มาหาก้ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
สวัสดีค่ะ เผอิญบิวอินจะเฟอนิเจอร์ใหม่ มีแบบ และช่างตีราคาแล้ว ไม่รู้ปกติราคาเท่าไหน pm มาหาก้ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

ต้องดูจากพื้นที่ที่จะทำบิวท์อิน แบบ และวัสดุประกอบกันค่ะ
มันมีปัจจัยหลายอย่างที่ทำให้ราคาสูงอยู่

ของตัวเองนี่ห้อง 34 ตร.ม. ยังน่าจะราวๆ 3 แสน เน้นที่เก็บของ
ปาดเหงื่อแพร๊บ  **25**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

berry9

• Newbie
  • *

ต้องดูจากพื้นที่ที่จะทำบิวท์อิน แบบ และวัสดุประกอบกันค่ะ
มันมีปัจจัยหลายอย่างที่ทำให้ราคาสูงอยู่

ของตัวเองนี่ห้อง 34 ตร.ม. ยังน่าจะราวๆ 3 แสน เน้นที่เก็บของ

เราน่าจะยาว 3 * สูง 2.8 มีกระจะ ฝั่งนึง เน้นเกบของ+เครื่ิงแป่ง ส่วนนึง น่าจะ 70000 ปกติปะคะ

slow

• People Like This 2111

ที่น้อง Nanniie บอกก็ถูกแล้วครับ มันมีปัจจัยหลายอย่างที่มากำหนดราคา

เอาแค่ดูแบบที่เราชอบ/ราคาที่รับไหว/ช่างที่ไว้ใจได้...ก็พอ
ตัดสินใจที่ราคาเหมาะสม

**38**

berry9

• Newbie
  • *
เอ แล้งถ้าจะลบกระทู้ต้องทไไงคะเนี่ย นอกเรื่องมากมาย ต้องทำยังไงคะ ถึงจะลบได้

berry9

• Newbie
  • *

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ห้องนั่งเล่น คุยได้ทุกเรื่องค่ะ ไม่ต้องลบ มาได้บ่อยๆ  **30**

ถ้าบิวท์อินเฉพาะห้องนอน 7 หมื่น ราคาปกติอยู่ค่ะ วัสดุมาตรฐาน
ขอแค่ช่างไว้ใจได้ก็พอ งบจะไม่บานปลายเพราะแก้งานค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~