ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ และ New Year Resolution...???  (อ่าน 2294 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
สวัสดีปีใหม่ และ New Year Resolution...???
« เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 08:38:25 AM »

**02**  สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขออวยพรให้พี่ ๆ เพื่อนๆ ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่ตั้งใจในปีนี้ค่ะ ขอให้เศรษฐกิจดีขึ้นๆนะ (จะได้มีตังค์ค่าขนมมาให้น้องๆ ในนี้เยอะๆ   55) 

New Year Resolution เป้าหมายของตัวถั่วเอง  ปีนี้คงจะผอมลง รักษาสุขภาพ สวยขึ้นๆ ให้คนตาค้างไปเลย

แล้วของพี่ๆ เพื่อนๆ ล่ะคะ  มีอะไรอยากทำ  หรือเป็นเป้าหมายในปีนี้มั่งมั๊ยเอ่ย

ยังไง สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน  ขอให้ได้ขอให้โดนนะ  อิอิ บรัย

(ฝากความคิดถึงไปให้พี่คนนึงเสมอน๊า  **10**  ...)

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: สวัสดีปีใหม่ และ New Year Resolution...???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 11:38:46 AM »
สวัสดีปีใหม่ค่ะน้องถั่ว
มีความสุขมากๆนะคะ

**36** **06**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: สวัสดีปีใหม่ และ New Year Resolution...???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 11:49:38 AM »
Happy New Year  ครับ....
อยากกินถั่วใส่น้ำผึ้งอิอิ....
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 11:58:34 AM »
สุขสันต์ปีใหม่ด้วยครับ

เป้าหมายตอนแรก คืออยากเจอน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ ในนี้ให้มากที่สุด
แต่โชคชะตานำพาให้เจอน้องที่ถูกใจเสียก่อน
ต่อจากนี้คงได้เพียงแค่นั่งอ่านการบ้านของทุก ๆ ท่านแทน

ขอให้ทุกท่านในเวปแห่งนี้ พบเจอแต่ความสุขกันนะครับ

**24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 12:18:30 PM »

เป้าหมายตอนแรก คืออยากเจอน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ ในนี้ให้มากที่สุด
แต่โชคชะตานำพาให้เจอน้องที่ถูกใจเสียก่อน
ต่อจากนี้คงได้เพียงแค่นั่งอ่านการบ้านของทุก ๆ ท่านแทน

ขอให้ทุกท่านในเวปแห่งนี้ พบเจอแต่ความสุขกันนะครับ

**24**
สาวไหนน้อออออ....หลอกเอาหัวใจของท่านไปได้...

ปล.  แอบเข้ามาเล่นแต่ตัวก็ได้ครับ..ใจฝากไว้ที่น้องเขา
เราไม่ต้องเอาใจมา...555
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 12:32:47 PM »

**24**
สาวไหนน้อออออ....หลอกเอาหัวใจของท่านไปได้...

ปล.  แอบเข้ามาเล่นแต่ตัวก็ได้ครับ..ใจฝากไว้ที่น้องเขา
เราไม่ต้องเอาใจมา...555

สาวน่ารัก ๆ ในนี้แหละครับ

พอดีเป็นคนใจซุกซน กลัวห้ามใจไม่ได้
ไม่อยากให้ใครเสียใจ
นั่งอ่านเฉย ๆ จะดีที่สุดครับท่าน tawans
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 02:18:27 PM »
Happy New Year  ครับ....
อยากกินถั่วใส่น้ำผึ้งอิอิ....
 **38**

ว้าาาาาายยยยยยย.  **11**

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 02:29:30 PM »
สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณถั่ว ยังคิดถึงคุณถั่วอยู่เสมอ
และคิดถึงพี่ๆอีกหลายคนในเวปนี้ด้วย
ปรารถนาให้พี่ๆทุกคนที่จ๋องคิดถึงมีความสุขกายสบายดี
ใหญ่ ยาว แข็ง กันทุกท่าน
  **06**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 04:37:56 PM »
ปีนี้ผมจะหาที่เปิดกระป๋องเจอไหมน้าาาาา....
หามาหลายปีแระ....วาสนาไม่ถึงหาไม่เจอ.... **12**

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 08:43:55 PM »
ปีนี้ผมจะหาที่เปิดกระป๋องเจอไหมน้าาาาา....
หามาหลายปีแระ....วาสนาไม่ถึงหาไม่เจอ.... **12**

แมวเหงปลากระป๋อง  แต่..... เดี๋ยวนี้ปลากระป๋อง ไม่ต้องใช้ที่เปิดกระป๋องแล้วนะครับ

**11**