ผู้เขียน หัวข้อ: รำคานมากค่ะ พวกที่ขอใส่สดๆ ถามจริงๆ โรคเอดส์รู้จักกันมั้ยค่ะ  (อ่าน 1939 ครั้ง)

SARA1993

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
คือไม่เข้าใจว่าสิ่งที่ขอมาคิดกันดีแล้วรึยัง ... คือ คุณผ่านใครมา มีครอบครัวมากี่คน เราผ่านใครมา ไม่คิดกันบ้างหรอ แก่จนขนาดนี้สมองกลวงหรือไง ถ้าแพ้ถุงน้ะ แนะนำ ไม่ต้องมาหาหรอค่ะ ในนี้ ... โรคเอดส์ โรคติดต่อ ความสะอาด ไม่กลัวกันบ้างหรอถามจริง คิดอะไรแค่คืบ คิดแต่ความมันส์ จนลืมความปลอดภัย คำรานมากค่ะ บอกตรงๆ คนแบบนี้

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
เห็นด้วยค่ะ  ประจานมันไปเลยคะ

kab_return

• Hero Member
  • People Like This 137
ไปว่าเขา แก่ที่ไหน หล่อดีออก **25**

PirateX

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
แต่ขอสด กันแบบนี้มันก็เสี่ยงจริงๆแหละครับ ไม่เขาก็เรา พท. สีเทา ตรงนี้ เซฟตัวเองไว้จะดีกว่าครับ เพราะ ไม่ว่าเขาหรือเราวันนึงต้องมีชีวิตตัวเองอยู่แล่วครับ ไม่ชัวร์ ไม่แน่ใจ อย่าดีกว่าครับ ต่างคนต่างมีอนาคต อย่าให้ความเงี่ยนชั่ววูบมาทำลายเลยเนอะ