ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้หนูหาพี่ๆดูแล ระยะยาว ไม่รู้ว่าเด่วนี้เค้าหลอกกันเยอะแค่ไหน?  (อ่าน 1620 ครั้ง)

นีโนะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
        **02**พอดีพึงหัดมาเล่น เวบนี้ได้ อาทิต หาพี่ดูแลระยะยาว คุยแบบลับๆ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
        **02**พอดีพึงหัดมาเล่น เวบนี้ได้ อาทิต หาพี่ดูแลระยะยาว คุยแบบลับๆ

ถ้าไม่เดือดร้อนเรื่องเงินจนเกินไป ลองใช้วิธีรับจ้างเที่ยวไปก่อน
เจอที่คลิกกัน ค่อยว่ากันอีกที น่าจะดีกว่าที่จะหาพี่ดูแลเลยทันทีครับ
เพราะน้องจะมีโอกาสได้เจอพี่ ๆ หลาย ๆ ท่าน

รอจนกว่าจะเจอคนที่ใช่  ขอให้โชคดีนะครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า