ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อจริง เหงาจริง หยุดทีไร ว่างเกิ้น! -*-  (อ่าน 4678 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
เบื่อจิง เบื่อจัง เหงาเวอร์ๆ  **19**

ใครเป็นเหมือนกัน ใครมีไรดี ส่งเสียงหน่อยคร้าบบบบ
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: เบื่อจริง เหงาจริง หยุดทีไร ว่างเกิ้น! -*-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 09:01:31 PM »
เบื่อจิง เบื่อจัง เหงาเวอร์ๆ  **19**

ใครเป็นเหมือนกัน ใครมีไรดี ส่งเสียงหน่อยคร้าบบบบ

โมเม้นท์เหมือนผม ตอนก่อนปีใหม่เลย
แต่ตอนนี้ไม่เหงาแล้ว ได้เจอน้องที่น่ารัก
นับว่าเป็นโชคดี ต้อนรับปีใหม่

ขอให้ท่านหายเหงาในเร็ววันด้วยนะครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Milo93

Re: เบื่อจริง เหงาจริง หยุดทีไร ว่างเกิ้น! -*-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 07:25:40 AM »

โมเม้นท์เหมือนผม ตอนก่อนปีใหม่เลย
แต่ตอนนี้ไม่เหงาแล้ว ได้เจอน้องที่น่ารัก

ขอให้ท่านหายเหงาในเร็ววันด้วยนะครับ

ขอบคุณค้าบ สาทุ้ปังปังคับ อ่านโพสละอยากเจอแบบท่านบ้างเลย **41**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 10:20:02 AM »

ขอบคุณค้าบ สาทุ้ปังปังคับ อ่านโพสละอยากเจอแบบท่านบ้างเลย **41**

น้องๆ ที่น่ารักในนี้ยังมีอยู่เยอะครับ ผมแค่โชคดีที่พบเจอได้เร็ว แค่นั้นเองครับ

น้องบางคนก็ปิดโอกาสตัวเองอย่างน่าเสียดาย เพราะเหตุผลส่วนตัว ทำให้ยากที่จะเข้าถึง
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 12:07:54 PM »
เหงาเหมือนกันค่ะ
อยากไปเที่ยวทะเล จิบเบียร์ริมชายหาด โฮะๆๆๆ  **34**  **30**  **11**

**10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Milo93

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 12:20:10 PM »
เหงาเหมือนกันค่ะ
อยากไปเที่ยวทะเล จิบเบียร์ริมชายหาด โฮะๆๆๆ  **34**  **30**  **11**

**10**

**14** น่าสนใจจจจจ มีแหล่งแนะนำไหมครับ  **36**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 12:45:00 PM »
จ๋องไป health land ค่ะ
นอนนวดทั้งตัวให้ฟินเลย
หรือท่านพี่ไม่ชอบนวดตัว ...จะไปนวดอย่างอื่นก็ฟินนิชได้เหมือนกันนะคะ กิกิ
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Milo93

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 01:10:24 PM »
หรือท่านพี่ไม่ชอบนวดตัว ...จะไปนวดอย่างอื่นก็ฟินนิชได้เหมือนกันนะคะ กิกิ

**19** **19** **19** เผลอคิดตาม ..

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 11:36:57 PM »

**19** **19** **19** เผลอคิดตาม ..

อย่าคิดตามอย่างเดียวสิคะ
ต้องทำตามด้วย
หรือจะทำนำจ๋องก็ได้ค่ะ เดี๋ยวจ๋องตามเอง กิกิ
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 02:25:50 PM »
อารมณ์ประมาณนั้นเหมือนกันค่ะ
อยากออกเที่ยว ตจว. แต่เวลาไม่เอื้ออำนวยเลย
บางทีก็เบื่อๆ อยากไปนั่งโง่ๆ ริมทะเล แล้วกลับ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~