ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ  (อ่าน 5124 ครั้ง)

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 07:04:41 PM »
อันนี้ไม่ได้ว่านะครับ ถ้าน้องยังหาคนจ้างไม่ได้ แล้วยังมีเวลามาโพสต์ตัดพ้อหรือสอบถาม  ผมคิดว่าน้องน่าจะยังพอมีเวลาบ้าง ก็ออกกำลังบ้างก็น่าจะดีครับ ค่อยๆออกวันละนิด มันเห็นผลช้า ดีกว่าไม่เห็น เล่นเนตได้ มาโพสต์กระทู้ได้ น่าจะหากระทู้หรือคลิปออกกำลังกายมาดูได้ครับ เซฟเก็บไว้ แล้วลองทำตามครับ

ถือว่าแนะนำนะครับ ถ้าไม่ทำตามก็ได้ แต่คงต้องรอพี่ๆ ที่ชอบแบบอวบๆละกันนะครับ

ถึงน้องจะนิสัยดีจริง เอาใจเก่ง อย่างที่พี่กัปตันบอก แต่หน้าตาเป็นด่านแรกของเวบนี้เลยครับ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 07:46:47 PM »
คำตอบง่าย ๆ คือ

ถ้าดี น้องก็คงไม่ต้องมาโพสกระทู้นี้
ส่วนไม่ดีอย่างไร พี่ ๆ หลายท่านตอบไปแล้ว

**38**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 07:58:58 PM »
คนอวบมันไม่ดีตรงหุ่นนี่แหละค่ะ

จับมือกันค่ะ อ้วนเหมือนกัน ล้องฮ้ายยยยยยย..
 **13**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 09:31:00 PM »
คำตอบง่าย ๆ คือ

ถ้าดี น้องก็คงไม่ต้องมาโพสกระทู้นี้

ส่วนไม่ดีอย่างไร พี่ ๆ หลายท่านตอบไปแล้ว

**38**

ตะเตือนไปถึง มดลูก 555555555 **08** **11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

blackpinkky

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 03:50:36 PM »
อวบๆ ก็มีเสน่ห์นะค่ะ เค้าสูง163 Cm -นน.52 Kg พุงหน่อยๆ แต่ก่อนก็เคยอ้วนค่ะ
ต้องออกกำลังกายเอาค่ะ อวบไม่ได้แปลว่าสุขภาพไม่ดี แต่รักษารูปร่างไว้หน่อยก็ดีนะค่ะ คนดี

ใครขาใหญ่ แขนใหญ่ อย่าไปสนใจค่ะ แข็งแรงและบึกบันเป็นพอ 555  **39**

Blackpinkky:3

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 12:35:53 AM »
คนอวบอ้วนมันไม่ได้แย่หรอกค่ะ ถ้ามีเรื่องเงินเข้ามาเกี่ยวมันก็เป็นเรื่องปกติอยู่แล้วค่ะ ที่เค้าจะไม่ชอบ
แต่ถ้าเป็นเรื่องกิน เรื่องเที่ยว. เราสามารถดำเนินใช้ชีวิตปกติได้นะค่ะ. คนที่เค้าไม่ชอบเราก็ไม่ได้มีอิทธิพลกับเรามากค่ะ

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 12:56:58 AM »
เราไม่ใช่แค่อวบนะ เราอ้วนเลยอ้วนแบบไม่มโนด้วย
มันไม่ผิดที่ จขกท.จะคิดแบบนี่
เมื่อก่อนก็น้อยใจแบบนี่ละ แต่มันจะเริ่มชินและปลง
พี่ที่ชอบแบบอวบๆอ้วนๆในนี่ก็มีนะ
แต่ก่อนอื่น จขกท.ต้องมั่นใจในตัวเองมั่นหน้ามั่นโหนก
แล้วอะไรดีดีก็จะเข้ามาเอง เชื่อมั่นในตัวเองนะคะ

ทักมาคุยกันได้นะคะ  41