ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่  (อ่าน 7691 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 09:39:42 AM »
เป็นกระทู้ที่อ่านแล้วรู้สึกดีมากๆครับ....
ปล. ถ้ามีตอนแกะห่อของขวัญด้วยจะเยี่ยมมากเลยครับ **34**

ขอบคุณครับท่าน tawans
อยากเขียนตอนแกะห่อของขวัญเหมือนกัน
แต่เกรงใจคนอ่าน เพราะแกะกันหลายชั่วโมง
จนเกือบสว่าง

**39**  **25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 09:46:23 AM »
ท่านเจ้าของกระทู้ต้องเป็นคนมีเสน่ห์แน่ๆ น้องๆเค้าถึงยอมใจให้  **02**
สงสัยต้องยืมมุขนัดพบสาวตามยอดตึกมาใช้บ้างแล้ว. จัดซัก7ยอด คุยกันไปปลูกตำลึงไปด้วย  **06**

555 ท่าน pop2000 ต้องลองครับ
ดื่มไวน์เคล้าบรรยากาศ และวิวสวยๆ
มันพาให้อารมณ์กระเจิดกระเจิงได้ครับ
ส่วนตำ  ลึงค์  เก็บเอาไว้ไปตำน้องที่ห้อง

**36** **30** **19**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 02:43:36 PM »
ไม่ได้เข้าเวบนานมากกก ไปๆมาๆมีคู่กันหมดแล้ว  **25**
ยินดีด้วยนะครับท่าน  **26**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 10:19:45 AM »
      ดีใจด้วยครับ เป็นข่าวดีปีใหม่เลยล่ะครับนี่ เพียงแต่คนได้ของขวัญเป็น 2 คนนี้
ส่วนเราได้ร่วมปรบมือแสดงความยินดี....ต่อไปผมจะนัดดาดฟ้าชั้น 8 เลย ชั้น 61 กับชั้น 3
ไม่ไปแล้วเนาะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 10:37:13 AM »
กระบวนท่า "สามมอมเมา" ของท่านแน่มากๆ
 - มอมเมาด้วยไวน์
 - มอมเมาด้วยบรรยากาศ
 - มอมเมาด้วยคารมณ์
ทำเอาน้องลืมไปแน่ๆว่าท่านแก่และไม่หล่อ  **11**

อ่านจากกระทู้แล้ว ผมคิดว่ากระบวนท่าของท่านสู้"หนึ่งมอมเมา"ของน้องเขาไม่ได้
 - มอมเมาด้วยเสน่ห์

5555 หมาเกมนี้ผมก็รู้ว่าลงเอยอย่างไร ไม่จบเกม ผมก็รู้ท่านเป็นฝ่ายแพ้  **30** **30** **30**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 11:30:07 AM »
กระบวนท่า "สามมอมเมา" ของท่านแน่มากๆ
 - มอมเมาด้วยไวน์
 - มอมเมาด้วยบรรยากาศ
 - มอมเมาด้วยคารมณ์
ทำเอาน้องลืมไปแน่ๆว่าท่านแก่และไม่หล่อ  **11**

อ่านจากกระทู้แล้ว ผมคิดว่ากระบวนท่าของท่านสู้"หนึ่งมอมเมา"ของน้องเขาไม่ได้
 - มอมเมาด้วยเสน่ห์

5555 หมาเกมนี้ผมก็รู้ว่าลงเอยอย่างไร ไม่จบเกม ผมก็รู้ท่านเป็นฝ่ายแพ้  **30** **30** **30**

555 ท่าน tawans รู้ยิ่งกว่าตาเห็น
ใช่เลยครับ ผมเป็นฝ่ายพ่ายแพ้ทุกครั้ง ทุกกระบวนท่า
นางช่าง รุก และ รับ ได้พริ้วไหว ดั่งปุยนุ่น จนต้องยอมสยบ

**30** **30** **30**

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 11:35:24 AM »
      ดีใจด้วยครับ เป็นข่าวดีปีใหม่เลยล่ะครับนี่ เพียงแต่คนได้ของขวัญเป็น 2 คนนี้
ส่วนเราได้ร่วมปรบมือแสดงความยินดี....ต่อไปผมจะนัดดาดฟ้าชั้น 8 เลย ชั้น 61 กับชั้น 3
ไม่ไปแล้วเนาะ

ท่าน kaptan ใช้กระบวนยุทธข้ามขั้นตอน
ระวังธาตุไฟแตกซ่าน นะครับ

**30** **30** **30**

APHRODIT

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 58
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 08:28:11 PM »
คุยกันสนุกสนานเลยนะคะหนุ่มๆ น้องจามจนซิลิโคนจะบินแล้ววว
เดี๋ยวเดือดร้อนต้องไปทำใหม่อีก
ต้องงดกิจกรรมที่ได้รับการกระแทกทุกชนิดอีกหลายเดือนเลยนะคะ  **30**

เอ่อ.....พี่ตะวันคะ พี่ A มาฟ้องน้องว่าโดนพี่ตะวันแกล้ง(แซว)
 น้องขอสั่งให้พี่ตะวันตีมือตัวเองตามอายุเดี๋ยวนี้เลยค่ะ
 **19** **19** **19** แก่เก่ออะไรกัน ไม่จริ๊งงงงไม่จริงเลยสักนิด!  **34** **34** **34**
How long will I love you

As long as stars are above you

And longer,If I can~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 09:15:59 PM »
คุยกันสนุกสนานเลยนะคะหนุ่มๆ น้องจามจนซิลิโคนจะบินแล้ววว
เดี๋ยวเดือดร้อนต้องไปทำใหม่อีก
ต้องงดกิจกรรมที่ได้รับการกระแทกทุกชนิดอีกหลายเดือนเลยนะคะ  **30**

เอ่อ.....พี่ตะวันคะ พี่ A มาฟ้องน้องว่าโดนพี่ตะวันแกล้ง(แซว)
 น้องขอสั่งให้พี่ตะวันตีมือตัวเองตามอายุเดี๋ยวนี้เลยค่ะ
 **19** **19** **19** แก่เก่ออะไรกัน ไม่จริ๊งงงงไม่จริงเลยสักนิด!  **34** **34** **34**
555.  แสดงว่า"ไม่หล่อ" นี่จริงเนอะ.... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

APHRODIT

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 58
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 09:37:20 PM »

555.  แสดงว่า"ไม่หล่อ" นี่จริงเนอะ.... **11**

ไม่หล่ออ่ะยอมรับ แต่น่ารักนะครับพี่ตะวันจะรับไปลองไหม  **30**

คุยกันเองน๊า น้องไฟเขียวให้แล้ว 55555
How long will I love you

As long as stars are above you

And longer,If I can~