ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่  (อ่าน 7635 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 01:25:26 AM »
อ่ะฟินนนนนน  จะเอาไปให้ที่รักอ่านนนนน ไม่อยากฟินคนเดียว 555

41 41 41
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: เหมือนฟ้าประทานมาเป็นของขวัญปีใหม่
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 03:29:52 PM »
<a href="https://www.youtube.com/watch?v=GYpzzbVRrsk" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/watch?v=GYpzzbVRrsk</a>

**06**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 04:23:29 PM »
เออ..สมัยนี้ของเล่นปีใหม่เขาเล่นกันนานไหม....
สงสัยเฉยๆ....คราบบบบบบ....
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 04:58:50 PM »
เออ..สมัยนี้ของเล่นปีใหม่เขาเล่นกันนานไหม....
 **24**

ระยะโปรฯ ประมาณห้าปีครับ รอนานหน่อยนะครับท่าน tawans

**04**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 05:30:07 PM »
 **24**

ระยะโปรฯ ประมาณห้าปีครับ รอนานหน่อยนะครับท่าน tawans

**04**
อ้อ....มีท่านมีtime line  ไว้เรียบร้อยแล้ว...
งั้นแผนการว่าจะเทน้องแบบไหนก็คงมีนะครับ...
ท่านสมเป็นผู้บริหารจริงๆ....

(ตามประสพการณ์มักจะเป็นว่า แผนมักไม่ค่อยเปลี่ยน แต่ เวลามักไม่แน่นอน...)
 **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 05:44:53 PM »
 **24**

**04**
อ้อ....มีท่านมีtime line  ไว้เรียบร้อยแล้ว...
งั้นแผนการว่าจะเทน้องแบบไหนก็คงมีนะครับ...
ท่านสมเป็นผู้บริหารจริงๆ....

(ตามประสพการณ์มักจะเป็นว่า แผนมักไม่ค่อยเปลี่ยน แต่ เวลามักไม่แน่นอน...)
 **11**

**30** **30** **30**

ท่าน tawans เวลากลางคืน นี่นอนตะแคง อย่างเดียวรึเปล่าครับ
ระวังเตียงน้ำที่บ้าน จะรั่วนะครับ

**24**

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 09:09:24 PM »
ทำไมรู้สึกอิจฉา จัง  **34**

นางมารร้าย

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 12:46:26 AM »
อ่านกี่ครั้งก็อมยิ้มตลอด

tawans

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:47:23 AM »
ใกล้ตรุษจีนแล้ว.....
ท่านAจะหา"ของขวัญตรุษจีน(แบบเปิดแผย)"เพิ่มอีกไหม.....
สลับเล่นไปมา..."ของขวัญปีใหม่"จะได้ไม่เก่าไว.... **04**

ปล. สำหรับของขวัญ(แบบลับๆ)ผมไม่พูดถึงเพราะรู้ว่าท่านปากแข็ง...
เอาว่าผมแกล้งทำไม่รู้ว่าท่านมีเยอะ.... **11**

tawans

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 11:05:32 AM »
เออ....ท่าน  A.....
ปีใหม่ไทย....ท่านล่อลวง"นางฟ้าดีๆ"มาได้แล้ว.... **04**
ปีใหม่จีน....ท่านล่อลวง"นางมารร้ายๆ"อีกสักคนเนอะ.... **03**
ผมเห็นมาป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้นะ..... **11**