ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าน้องหาคนช่วย ช่วยตรงเวลาก่อน จะดีมากเลยครับ  (อ่าน 2570 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: ถ้าน้องหาคนช่วย ช่วยตรงเวลาก่อน จะดีมากเลยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 09:26:50 PM »
เรามันพวกตรงเวลา แต่ไม่ใช้พิมพ์นิยม

เวลาเป็นสิ่งมีค่า ตัวเองไม่ชอบคนไม่ตรงต่อเวลา เลยพยายามไม่เลท
ถ้าเลท ก็ต้องโทรบอกก่อน เหตุจำเป็นอะไร ไม่ใช่เอะอะก็รถติด
กทม รถโล่งสิแปลก
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: ถ้าน้องหาคนช่วย ช่วยตรงเวลาก่อน จะดีมากเลยครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 03:02:11 AM »
เลท2ชม. ทิพคงให้พี่หักค่าขนมเป็นการลงโทษ

หรืออยู่ต่อเพิ่มเวลาอีกก็ได้ พี่เค้าไม่ว่าหรอกมั้ง

เจอแต่พี่วินัยสูงง เลยไม่ค่อยได้ทำโอทีค่ะ 555
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 10:57:39 PM »
อาจารย์ที่มอก็ชอบบ่นให้ฟังนะคะ
นี่แค่ชีวิตมหาลัย ยังมาสาย นี่แค่มาเรียน

ถ้าไปทำงาน มาสายแบบนี้ โดนตัดเงินเดือนบ้างโดนไล่ออกบ้างก็มี

ขอโทษค่ะ คนละเรื่องเดียวกันเลย(พอดีนึกถึงอาจารย์บ่นคนมาสาย)
 **34**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี