ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจที่ได้จากน้องจ้างเที่ยว... ดูรวมรวมแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน:)  (อ่าน 2869 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
**14** หลังจากครั้งหนึ่งของการได้ลองเป็น "พี่จ้างเที่ยว"

มีหลายสิ่งหลายอย่าง ที่ประทับใจมากมายจาก "น้องจ้างเที่ยว"  41

เช่น การตรงต่อเวลา การเอาใจใส่เรื่องเล็กน้อย การพูดจามีมารยาททีดี
ไม่รีบ ไม่นั่งเล่นแต่โทรศัพท์ เป็นต้น...

นี่แหละคือเสน่ห์ความน่ารักที่ทำให้ของขวัญรู้สึกประทับใจจากน้องจ้างเที่ยว

พี่พี่ทุกท่านคิดเหมือนกันไหมคะว่ารู้สึกประทับใจกับความมีเสน่ห์ของน้องที่เป็นแบบนี้... ?
และความน่ารักแบบนี้ที่อยากให้น้องรักษาไว้ ^_^

ถ้ามีลองแบ่งปันความรู้สึกประทับใจน้องจ้างเที่ยวในแบบของพี่พี่มาให้ฟังกันบ้างนะค้า

**39** ยิ่งดูยิ่งมีเสน่ห์...THANKS YOU... **38**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
พี่จ้างเที่ยว ที่ สุภาพ  ก็ดูมีเสน่ห์ เหมือนกัน...
ว่ามั้ยคะ ^^  **11** **11** **11**

**30** **34** **36**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

kaptan

• People Like This 1734
      น้องรับงานเที่ยวที่น่ารักตามที่น้องจขกท.เล่ามาเป็นน้องๆ ที่พี่ๆ อยากเจอครับ....

ส่วนน้องบางคนที่ไม่จริงใจ โกหก ขอยืมเงินแล้วไม่คืน โกหกว่าพ่อแม่ไปตปท.ไม่มีเงินใช้
โกหกว่าเข้าโรงพยาบาล โกหกว่เอาเงินไปซื้อกระเช้าของขวัญปีใหม่ให้ลูกค้าทั้งที่ไม่ได้ทำงานอะไร
แบบนี้ล่ะครับ ควรจัดการยังไงดี

ใครเคยโดนน้องๆ แบบนี้มาหลอกลวง มาเล่าสู่กันฟังนะครับ นิทานเรื่องอวตารภาคที่ 3
อาจจะจบลงเร็วๆ นี้แล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ผมมีความประทับใจในน้องจ้างเที่ยวคนหนึ่ง
ที่ผมเจอจนผมต้องจ้างเที่ยวซ้ำ ติดต่อกันถึง 3 ครั้ง
คือ น้องแน๊ตตี้ ขอให้ เครดิตน้องตรงนี้เลยหล่ะกัน

**06**

น้องเป็นคนที่วางตัวดี ไม่มาก ไม่น้อยเกินไป
ล่วงเกินได้แต่พองาม  **30**
ตรงต่อเวลา ไม่เล่นโทรสับเลยตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน
เอาใจใส่ในทุกเรื่องราว เป็นเพื่อนคุยที่ดี
อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

นี่หากผมไม่มาเจอน้อง APHRODIT คนดีซะก่อง
ผมก็คงยังไปเที่ยวกับนางเรื่อย ๆ แหละครับ

**34**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

kaptan

• People Like This 1734
   นี่แสดงว่าท่านเจอน้องที่น่ารัก คุ้มค่าต่อการไปเจอ 2 คนเลย ดีใจด้วยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
      น้องรับงานเที่ยวที่น่ารักตามที่น้องจขกท.เล่ามาเป็นน้องๆ ที่พี่ๆ อยากเจอครับ....

ส่วนน้องบางคนที่ไม่จริงใจ โกหก ขอยืมเงินแล้วไม่คืน โกหกว่าพ่อแม่ไปตปท.ไม่มีเงินใช้
โกหกว่าเข้าโรงพยาบาล โกหกว่เอาเงินไปซื้อกระเช้าของขวัญปีใหม่ให้ลูกค้าทั้งที่ไม่ได้ทำงานอะไร
แบบนี้ล่ะครับ ควรจัดการยังไงดี

ใครเคยโดนน้องๆ แบบนี้มาหลอกลวง มาเล่าสู่กันฟังนะครับ นิทานเรื่องอวตารภาคที่ 3
ใช้ร่างกาย ขัดดอกไปพลางๆก่อนได้มั้ยค่ะ จะได้ไปหลอกยืมมั่ง  **30** **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

คิดซะว่าแจกทุนการศึกษาครับท่าน kaptan

เรายังโชคดีครับ ที่มีเงินให้น้องหลอก
คิดในมุมบวก ชีวิตเราก็สุขสบายพอสมควร
ที่มีทั้งเงิน และเวลามาให้น้อง ๆ เหล่านั้น
เล่านิยายให้ฟังครับ จริงบ้าง เท็จบ้าง

คำว่า "ขอยืม" ผมตัดทิ้งจากพจนานุกรมชีวิตไปนานแล้ว
เพราะไม่เคยได้คืนสักครั้ง

**24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

เจ้านกน้อย

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • พี่จะเจอนกน้อยในวันที่พี่เหงา

ขอยืมบ้างได้ไหมค่ะเนี่ยยยยยย555555555 **36** **30**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
อยู่ที่น้องครับว่าเป็นยังไง
บางคนไม่ได้สวย  ไม่ได้น่ารัก ไม่ได้หุ่นดี ไม่ได้ออร่าอะไรมากนัก แต่..
นิสัย ความรับผิดชอบ การพูดคุย การเอาใจใส่ การเทคแคร์ เกิน 10000000
เลยทำให้มีเสน่ห์เหลือเกิน  **39**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ผมมีความประทับใจในน้องจ้างเที่ยวคนหนึ่ง
ที่ผมเจอจนผมต้องจ้างเที่ยวซ้ำ ติดต่อกันถึง 3 ครั้ง
คือ น้องแน๊ตตี้ ขอให้ เครดิตน้องตรงนี้เลยหล่ะกัน

**06**

น้องเป็นคนที่วางตัวดี ไม่มาก ไม่น้อยเกินไป
ล่วงเกินได้แต่พองาม  **30**
ตรงต่อเวลา ไม่เล่นโทรสับเลยตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน
เอาใจใส่ในทุกเรื่องราว เป็นเพื่อนคุยที่ดี
อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

นี่หากผมไม่มาเจอน้อง APHRODIT คนดีซะก่อง
ผมก็คงยังไปเที่ยวกับนางเรื่อย ๆ แหละครับ

**34**
อ่านจับใจความได้ว่าท่าน  A  ประกาศ"เท"แนตตี้.... **25**
ปล.  แนตตี้ต้องทำใจเนอะ....เจอพี่ๆหลายใจก็แบบนี้...ปากบอกว่าหนูน่ารักแต่เท
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ