ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ หาน้องดูแลครั้งแรก แล้วผมเป็นคนรักจริง+โสด จะมีปัญหาไหมครับ  (อ่าน 1770 ครั้ง)

Esctasy

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
สวัสดีครับอยากขอถามพี่พี่ผู้ชายคนอื่นนะครับ คือผมเนี่ยอายุไม่เยอะครับยี่สิบต้นๆ ทำธุรกิจส่วนตัวครับ ก็พึ่งเลิกกับแฟนไปเดือนกว่าแหละครับ ทีนี้ผมเหงาครับ แต่ผมไม่อยากเสียเวลาจีบ ต้องดูแลธุรกิจ ก็เลยว่าจะลองหาดู แต่ด้วยนิสัยส่วนตัวที่ผ่านๆมาคือเป็นคนรักจริงอ่ะครับ ไม่เคยนอกใจแฟนคนไหนเลย แล้วก็พึ่งมาเที่ยวผู้หญิงครั้งแรกก็อาทิตย์ก่อนเนี่ยแหละครับ มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ กลัวว่าตัวเองจะไปรักน้องที่ดูแลเข้าจริงๆ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
ฉนใจ รับ เลขา เลียขา สักคนไหมคะะะ ?  **11** **11** **30** **30**

กิกิ **30** **34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

kaptan

• People Like This 1734
    ถ้าเป็นจริงตามที่ท่านตั้งกระทู้มา ท่านคงมีสาวๆ สนใจเยอะแน่
แต่...เวปนี้....และคนในเวปนี้.....อะไรที่ดูแล้วไม่ปกติ ย่อมไม่ปกติเสมอแหละครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
สวัสดีครับอยากขอถามพี่พี่ผู้ชายคนอื่นนะครับ คือผมเนี่ยอายุไม่เยอะครับยี่สิบต้นๆ ทำธุรกิจส่วนตัวครับ ก็พึ่งเลิกกับแฟนไปเดือนกว่าแหละครับ ทีนี้ผมเหงาครับ แต่ผมไม่อยากเสียเวลาจีบ ต้องดูแลธุรกิจ ก็เลยว่าจะลองหาดู แต่ด้วยนิสัยส่วนตัวที่ผ่านๆมาคือเป็นคนรักจริงอ่ะครับ ไม่เคยนอกใจแฟนคนไหนเลย แล้วก็พึ่งมาเที่ยวผู้หญิงครั้งแรกก็อาทิตย์ก่อนเนี่ยแหละครับ มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ กลัวว่าตัวเองจะไปรักน้องที่ดูแลเข้าจริงๆ

เพิ่งมาเที่ยวผู้หญิงครั้งแรก !!!

พี่ต้อง หัดใช้ยุทธวิธีกระบี่ "ไร้ใจ" บ้างแล้วนร้าา ..
จะได้ มีภูมิต้านทานความรัก ได้ดีเยี่ยม คิคิ

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
 **34**

ไม่ผิดกติกาคะ ที่จะรักกัน แต่ต้องทำใจไว้ด้วยคะ

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
ขอตอบในมุมผญ ที่หาผชมาเป็นแฟน แนวรักจริงหาแฟนจริงจังนะคะ
ปัญหามีแน่ๆค่ะ
ผญในนี้ส่วนใหญ่เข้าไม่ได้เข้ามาหารักค่ะ เขาเข้ามาหาเงิน
มีส่วนน้อยค่ะที่ตามหารัก งมเข็มในมหาสมุทร
หรือพี่จะคาดหวังว่าจะให้โจรกลับใจค่ะ(เปรียบเปรย)

ที่พูดมาก็เพราะไม่อยากให้มาหาแฟนในนี้ค่ะ กลัวพี่เสียใจ เพราะหนูผ่านมาแล้ว
เราหาในที่แบบนี้ เราก็ต้องยอมรับความจริงที่จะเจอ และต้องยอมรับอดีตเขาให้ได้นะคะ
หรือยอมรับความเสี่ยงที่จะเกิดเรื่องเสียใจให้ได้ก่อน

ที่พูดเพราะได้แฟนในนี้ และการยอมรับอดีตเขามันยากมาก แต่เพราะรักไปแล้ว **07**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

Sirinya99

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • worry less, smaile more.
    • https://www.youtube.com/channel/UC26lMm2FsX6a9yt_qAd4NFw
พี่รอใด้มั้ยค่ะ พี่เขาจ่ายรายเดือนลองคุยให้เข้าใจก่อนนะค่ะ เราทุกคนต่างก็เข้าใจกันว่าเราต้องใช้ตัง แต่พี่ดูแลบ้างคนเขาไม่เข้ามจค่ะ เขาจะคิดไม่อยากมาจ่ายบ่อยๆงั้นจะหารายเดือนทำไม และพี่ๆเขามันประสบการณ์โดนสาวๆฉิ่งหนีเพราะจ่ายตังล่วงหน้าต้องคุยให้เข้าใจกันก่อนก็ดีนะค่ะ

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
มีปัญหาแน่นอน รีบเลิก ละออกจากเวปนี้ด่วน

ชื่อเวปบอกชัดเจน หากจะใช้เงินหาความรักแค่คิดก็ผิดแระ