ผู้เขียน หัวข้อ: ที่โอนก่อนแล้วนัดเจอ มีโอกกาสโดนหลอกมากมั้ยครับ แต่ผมโดนไปเรียบร้อยแล้วนะครับ  (อ่าน 4170 ครั้ง)

Savon

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คือ ผมนัดน้องคนนึงแถวมอกรุง แล้วโอนให้ก่อนพันนึง แล้วออกมาเจอกัน. แต่สุดท้ายไม่ได้เจอนะครับ
ต้องนัดแบบไหนถึงชัวร์หรอครับ พอผมไม่โอนก้อบอกว่าเสียเวลาคุยกับผมคนเดียว แต่ผมผมโอนให้พันนึงหายเลย

เพิ่งโดนมาเมื่อกี้เลย. อยากทราบวิธีผู้รู้น่อยครับ จะนัดแบบไหนถึงได้เป็นนัดอ่ะครับ

ผมขอไม่เอ่ยนามและรูปของน้องเขานะครับ ให้การกระที่น้องทำกับเรา ย้อนกลับไปที่น้องเองดีกว่า. ขอบคุณครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ที่โอนก่อนแล้วนัดเจอ มีโอกกาสโดนหลอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2018, 11:36:20 AM »
     ในหน้าแรกของเวปก็บอกแล้วชัดเจนนะครับว่าการโอนเงินก่อนไม่ดีอย่างไร
ถ้าเป็นเรื่องจริง ท่านไม่บอกว่าน้องคือใครก็เท่ากับว่าท่านทำให้น้องมีโอกาสทำแบบนี้กับคนอื่นได้อีก

น้องๆ มีเป็นร้อยครับ คนที่ไม่ต้องโอนก่อนมีมากมาย คนไหนให้โอน ก็แค่อย่าไปสนใจ
อย่าไปฟังคำอ้างอะไรครับ เพราะมันคือเล่ห์เหลี่ยมสำหรับดักคนกินหญ้าครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

jengjai

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
มีโอกาส ถูกหลอก 99%  ยิ่งน้องที่ให้ดูรูปแล้วีมากๆๆ รับรองว่าไม่กล้า วิดีโอคอล เพราะไม่ใช่ตัวจริง จะบอกว่าพี่เรื่องมาก
ทางที่ดีนะครับ อย่าโอนเลย  พวกนี้จะได้หมดไป  ถ้าทุกคนไม่โอน รับรองว่าต่อไปจะไม่มีน้องคนไหน พูดถึงการโอน
แต่ก็ต้องยอมรับว่า มีบางคน ที่คิดว่าเงินโอน แค่นี้ไม่สนใจเสี่ยงต่อการที่จะได้เจอน้อง

rt100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
ถ้าโอนเงิน ชื่อ หน้าบัตรประชาชนต้องตรงกับชื่อบัญชีครับถึงจะมีโอกาสโดนหลอกน้อย แต่ปกติจะโอนแค่ค่ารถ ไม่เกิน 300 บาทครับ  **34**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
บอกยูส บอกไลน์ ก็ดีครับ จะได้ช่วยปรับสิ่งแวดล้อมในนี้ได้บางส่วน
ตะกวดอยู่ยากขึ้นอีกนิด ส่วนจะเหลืออีกล้านตัวก็ช่างแมร่ง...
เหมือนเราไปชายหาดแล้วเก็บขยะทิ้งสักสองสามชิ้น...จะเหลืออีกล้านชิ้นก็ช่างแมร่ง....

ไม่ควรลงรูปครับ  รูปที่ท่านได้อาจเป็นรูปคนอื่นที่ตะกวดคาบเอามาจากในเนต
เจ้าของรูปอาจไม่รู้ไม่เกี่ยวใดๆทั้งสิน
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
โหย ปล่อยกระทู้ 2 วัน โดนกันอีกแล้วหรอเนี่ย หุหุ

ช่วงนี้รักษาตัวกันดี ๆ นะครับ ทั้ง ญ ทั้ง ช อะไรที่ไม่ปกติ ให้ระลึกก่อนเสมอว่า มันคือการหลอกลวงรูปแบบใหม่
คุยกับใครแล้วมีพฤติกรรมเบี่ยงเบน ไม่ว่าทางการพูดคุย ทางมโนเกินจริง ทางการหลอกลวงทุกรูปแบบ
ส่ง pm แจ้ง user หรือข้อมูลให้ผมได้ครับ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Aunny.aun

• People Like This 277
โอนมาให้หนูค่าาาาา  โอนแสนนึงก็ไม่หาย
 **30**  **30** **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Melody Secret

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
จับประจารเลยได้มั้ยคะ Userอะไร? ชื่อบัญชีอะไร? เกลียดมากพวกเอารูปคนอื่นมาหากินก่อนแบบนี้เนี่ย ทำตัวจริงเดือดร้อน ให้บทเรียนมันบ้างค่ะ เด๋วมันไปทำคนอื่นต่อ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
มาค่ะๆๆ โอนให้หนูมาาา...  **30** **11**
55555555++
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
โหย ปล่อยกระทู้ 2 วัน โดนกันอีกแล้วหรอเนี่ย หุหุ

ช่วงนี้รักษาตัวกันดี ๆ นะครับ ทั้ง ญ ทั้ง ช อะไรที่ไม่ปกติ ให้ระลึกก่อนเสมอว่า มันคือการหลอกลวงรูปแบบใหม่
คุยกับใครแล้วมีพฤติกรรมเบี่ยงเบน ไม่ว่าทางการพูดคุย ทางมโนเกินจริง ทางการหลอกลวงทุกรูปแบบ
ส่ง pm แจ้ง user หรือข้อมูลให้ผมได้ครับ

อ้างถึงตัวเองหน่อย "อะไรที่ไม่ปกติ ให้ระลึกก่อนเสมอว่า มันคือการหลอกลวงรูปแบบใหม่"

พอดีเข้าไปดูประวัติของ จขกท. ก็ไม่ใช่สมาชิกใหม่นี่ครับ สมัครตั้งแต่ เดือนมิถุนา 2517
แล้วก็ตั้งกระทู้มาหลายกระทู้มาก ทั้งหาน้องนุ่งสั้นไปเที่ยวกัน และยังมีการตั้งส่งการบ้านอีกด้วย ตามลิ้งค์ด้านล่าง
www.welovegig.com/forum/index.php?topic=287801.msg791733#msg791733

ไม่น่าเชื่อว่าท่าน จขกท. จะใจอ่อนโดนได้ อย่าว่ากันนะครับ ผมเป็นคนเชื่อคนยากนิสนึง ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...