ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับ real time....  (อ่าน 7754 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: การบ้านฉบับ real time....
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 10:18:55 AM »
ท่าน tawans ใช้โปรแกรมแต่งรูปแหง๋ม ๆ
แต่งจนน้องเค้าแบนเป็นไม้กระดานเลย

**11**
ขึนเอารู้ไม่ใช้โปรแกรมแต่งมาลง....น้องเขาสวย....หมาป่าหมาจิ้งจอกในนี้ก็จ้องแย่งผมซิคราบบบบบบ.....
 **11**

ในนี้มี หมาป่าหมาจิ้งจอก ด้วยหรือครับ ไม่ยักกะรู้
ว่าแต่ ฮายีน่า อย่างท่านปกติ ไม่กินไก่นี่นา

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 10:21:29 AM »
ทำไมรูปที่นั่งรอ.. กะรูป โชว์ความขาว เหมือนคนละคนกันเลยง่ะคะ..

คนเดียวกันป่าว ... รูป นั่งรอ แลดู ผมสั้นกว่า

อิอิ
แอบฉงฉัย
ถ้าเข้าใจผิดขออภัยค่ะ : )) **34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 02:27:36 PM »
ทำไมรูปที่นั่งรอ.. กะรูป โชว์ความขาว เหมือนคนละคนกันเลยง่ะคะ..

คนเดียวกันป่าว ... รูป นั่งรอ แลดู ผมสั้นกว่า

อิอิ
แอบฉงฉัย
ถ้าเข้าใจผิดขออภัยค่ะ : )) **34**
รวบผม  กับ ปล่อยผมมั้งครับ.....
ขาวไม่ขาวผมไม่รู้...ผมหน้ามืด... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 10:09:19 AM »
สรุปแล้วว่า.. ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
 **11**

โว๊ะ เสียเวลาปูเสื่ออ่านไลฟ์สด
 **13**

กลับบ้านนอน
 **35**
การบ้านเขียนเอาใจผมคนเดียวครับ...
เอาใจคนทั้งโลกไม่ได้....
น้องๆที่เป็นกุลสตรี ก็คอมเม้นต์ว่าผมหืน เสียภาพที่คิดไว้....

พวกหืนๆ..ล.า.ม.ก.ๆ  ก็บ่นทำนอง"โว๊ะ....จืดชืดเสียเวลาอ่าน"...เก็บเสื่อเอาเวลาไปทำเองดีกว่า...หืนกว่าเยอะเลย...
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

Be true

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 10:05:41 PM »

[/quote]
การบ้านเขียนเอาใจผมคนเดียวครับ...
น้องๆที่เป็นกุลสตรี ก็คอมเม้นต์ว่าผมหืน เสียภาพที่คิดไว้....

พวกหืนๆ..ล.า.ม.ก.ๆ  ก็บ่นทำนอง"โว๊ะ....จืดชืดเสียเวลาอ่าน"...เก็บเสื่อเอาเวลาไปทำเองดีกว่า...หืนกว่าเยอะเลย...
 **38**
[/quote]

ดูเหมือน น้อยใจนะพี่ตะวัน 
หื้น คงคอนเสแไปเลน น้องๆ จะได้ชิน
แค่เหงา แล้วเข้ามาเปิดโลกกว้าง หา Friend   ก่อน Sex   
ยังอยากรู้อยากลอง แต่ลังเลอยู่บ้าง
ทำใครเสียเวลา ขอโทษล่วงหน้าเลยนะคะ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 12:32:20 PM »

**38**

เสียดายที่ท่านไม่ตะกายขึ้นไปดาดฟ้าชั้น 61

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 03:10:31 PM »

**38**

เสียดายที่ท่านไม่ตะกายขึ้นไปดาดฟ้าชั้น 61

**30**
รับทราบคราบบบบ.....
ผมเข้าใจดีว่าถ้าเป็นท่าน A  มันจะออกมา หื่น และ ล.าม.ก.  ได้มากกว่านี้... **26**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 03:23:37 PM »
ท่าน tawans โฟกัสผิดตำแน่งเปล่าครับ   **30**
เขาต้องโฟกัสกันด้วยหรือ บอกแล้วผมถ่ายไม่เป็น มือไม้สั่นไปหมด  **08**
รูปนี้พอไหวไหมท่าน A .....
ไม่ได้เข้าเวปนาน
พี่ตะวัน วันนี้ เหนือ ลุงนึก ในวันวาน เเย้ว **04**
(ขออนุญาตพาดพุง ลุงนึกหน่อยนะครับ) **26**
เห็นรูปแล้วนึกถึงการบ้านลุงนึก จริงๆ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 03:36:08 PM »
สำหรับผม ไม่ว่าพี่ตาวันจะเขียนยังไง ไม่ว่าใครจะว่าจืดชืด ใครจะว่าหื่นเกิน ใครจะว่าน้องไฟหน้าเล็กไป ใครจะว่าน้องเป็น ผญ หรือ ผช

แต่ผมก็ตามอ่าน เพราะเป็นกระทู้สร้างสีสรรให้เว็บสนุก

และไม่สร้างภาพให้ตัวเองหล่อหรูี ไม่ยกตัวเองว่าจ่ายจริง หรือรับจริง ไม่โกงไม่หลอก

ไม่นอกเรื่องของเว็บนี้ ไปเน้นเนื้อหาเว็บท่องเที่ยว หรือเว็บชิมอาหาร เว็บช่างภาพ

อ้าว กระทู้นี้ก็มีถ่ายภาพนี่หว่า ลืมไป 5555

tawans

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 03:47:25 PM »
สำหรับผม ไม่ว่าพี่ตาวันจะเขียนยังไง ไม่ว่าใครจะว่าจืดชืด ใครจะว่าหื่นเกิน ใครจะว่าน้องไฟหน้าเล็กไป ใครจะว่าน้องเป็น ผญ หรือ ผช

แต่ผมก็ตามอ่าน เพราะเป็นกระทู้สร้างสีสรรให้เว็บสนุก

และไม่สร้างภาพให้ตัวเองหล่อหรูี ไม่ยกตัวเองว่าจ่ายจริง หรือรับจริง ไม่โกงไม่หลอก

ไม่นอกเรื่องของเว็บนี้ ไปเน้นเนื้อหาเว็บท่องเที่ยว หรือเว็บชิมอาหาร เว็บช่างภาพ

อ้าว กระทู้นี้ก็มีถ่ายภาพนี่หว่า ลืมไป 5555
เอาว่าสำหรับท่านเข้  ถ้าไม่ใช่เรื่องหื่นก็ถือว่านอกเรื่องหมด...5555
555...สมเป็นจรเข้จิงๆ... **26**