Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

Why do i love u?

(1/3) > >>

A WayBackIntoLove:
การบ้านฉบับนี้ เป็นการพาชิมซะมากกว่า
เนื่องจากไม่ได้มาร้านนี้นานมากแล้ว
เลยถือโอกาสนี้ พาน้องมาหาอะไร อร่อย ๆ ทานกัน

**24**

ผมเลือกไวน์มาหนึ่งขวด เป็นไวน์แดงรสชาดปานกลาง
แต่อาหารที่สั่งมานี่สิ ไม่ได้เข้ากับไวน์แดงเลยสักอย่าง  **30**

อาหารที่สั่งมา 3 อย่าง อยากบอกว่า รสชาดให้ สิบผ่าน
เราบรรจงตักอาหารแต่ละอย่าง ป้อนให้น้องทีละคำ
น้องทานไป ชมไปว่าอร่อยมากคะ
ไม่รู้ว่าอาหารอร่อยจริง หรือ อร่อยเพราะเราป้อนให้  **36**

เราดื่มไป ทานไป จนสมควรแก่เวลา
นับเป็นมื้ออาหารที่แสนวิเศษอีกมื้อหนึ่ง
กับน้องคนดี ที่แสนน่ารัก

**39**

slow:
เคยได้ยินเหมือนกันว่าอาหารร้านนี้อร่อย...

สงสัยต้องหาเวลาไปบ้างแล้ว
แต่คงไม่อร่อยเท่าที่พี่ A WayBackIntoLove สัมผัสได้แน่เลย
...ขาดสาวสวยไปด้วย

**04**

A WayBackIntoLove:

--- อ้างจาก: slow ที่ มกราคม 11, 2018, 07:16:16 PM ---เคยได้ยินเหมือนกันว่าอาหารร้านนี้อร่อย...

สงสัยต้องหาเวลาไปบ้างแล้ว
แต่คงไม่อร่อยเท่าที่พี่ A WayBackIntoLove สัมผัสได้แน่เลย
...ขาดสาวสวยไปด้วย

**04**

--- End quote ---

พี่ฮอทแบบท่าน slow  เนี่ยนะ ไม่มีสาวไปด้วย

อมพระมาพูดก็ไม่เชื่อ   **30**

APHRODIT:
อร่อยจริงๆค่ะ ทั้งคนป้อนทั้งอาหาร น้องคอนเฟิม  **06**

ปล. ในสลัดมีมัสตาร์ดนะคะ เผื่อมีคนไม่ชอบแบบน้องจะได้เขี่ยออกทัน 55  **25**

kaptan:
      น่าอิจฉาจังครับ รักกันนานๆ มีความสุขเพิ่มขึ้นๆ นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version