Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

หนาวๆ บ่นๆ คิดถึงๆ จะกอด

(1/2) > >>

sissyfabulous:
อากาศเย็นเนอะ ว่ามั้ยคะ
ถ้ามีคนให้อุ่นใจได้กอดคงดีไม่น้อย
คิดถึงอ้อมกอดอุ่นๆ ที่สุดเลยยย -w-

ใครหนาวๆ เหงาๆ กำลังคิดถึงใครอยู่ มาเล่าสู่กันฟังนะคะ♡

ปล. รักษาสุขภาพกันด้วยนะ ระวังเป็นโรคป่วยใจแบบจขกท.
 **38**

A WayBackIntoLove:

--- อ้างจาก: sissyfabulous ที่ มกราคม 15, 2018, 07:16:23 PM ---อากาศเย็นเนอะ ว่ามั้ยคะ
ถ้ามีคนให้อุ่นใจได้กอดคงดีไม่น้อย
คิดถึงอ้อมกอดอุ่นๆ ที่สุดเลยยย -w-

ใครหนาวๆ เหงาๆ กำลังคิดถึงใครอยู่ มาเล่าสู่กันฟังนะคะ♡

ปล. รักษาสุขภาพกันด้วยนะ ระวังเป็นโรคป่วยใจแบบจขกท.
 **38**

--- End quote ---

ขอให้เจอคนถูกใจคนใหม่ มากอดแก้หนาวไว ๆ นะครับ

**24**

jr2230:
ไม่มีใครให้คิดถึงเลย 555+++ อันที่จริงนึกถึงน้องคนหนึ่งที่ผมทำมือถือหายเลยติดต่อไม่ได้(แต่ผมจำภาพที่น้องเขาส่งมาให้ได้ครับ)
คงต้องฝากความคิดถึงผ่านกท.นี้
 **06**

slow:

--- อ้างจาก: sissyfabulous ที่ มกราคม 15, 2018, 07:16:23 PM ---อากาศเย็นเนอะ ว่ามั้ยคะ

**38**

ร้อนแล้วครับน้อง...
เลิกป่วยได้แล้ว

**03**

pop2000:

--- อ้างจาก: slow ที่ มกราคม 17, 2018, 07:36:40 PM ---

**38**

ร้อนแล้วครับน้อง...
เลิกป่วยได้แล้ว

**03**

อากาศอุ่นขึ้นถีบหมอนข้างทิ้งทันทีเลยหรอครับพี่ slow.  **30**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version