ผู้เขียน หัวข้อ: หนาวๆ บ่นๆ คิดถึงๆ จะกอด  (อ่าน 1757 ครั้ง)

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
หนาวๆ บ่นๆ คิดถึงๆ จะกอด
« เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 07:16:23 PM »
อากาศเย็นเนอะ ว่ามั้ยคะ
ถ้ามีคนให้อุ่นใจได้กอดคงดีไม่น้อย
คิดถึงอ้อมกอดอุ่นๆ ที่สุดเลยยย -w-

ใครหนาวๆ เหงาๆ กำลังคิดถึงใครอยู่ มาเล่าสู่กันฟังนะคะ♡

ปล. รักษาสุขภาพกันด้วยนะ ระวังเป็นโรคป่วยใจแบบจขกท.
 **38**
You're a bad idea, but I like bad ideas.

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: หนาวๆ บ่นๆ คิดถึงๆ จะกอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 10:19:33 PM »
ถ้ามีคนให้อุ่นใจได้กอดคงดีไม่น้อย
คิดถึงอ้อมกอดอุ่นๆ ที่สุดเลยยย -w-

ใครหนาวๆ เหงาๆ กำลังคิดถึงใครอยู่ มาเล่าสู่กันฟังนะคะ♡

ปล. รักษาสุขภาพกันด้วยนะ ระวังเป็นโรคป่วยใจแบบจขกท.
 **38**

ขอให้เจอคนถูกใจคนใหม่ มากอดแก้หนาวไว ๆ นะครับ

**24**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 12:46:54 PM »
ไม่มีใครให้คิดถึงเลย 555+++ อันที่จริงนึกถึงน้องคนหนึ่งที่ผมทำมือถือหายเลยติดต่อไม่ได้(แต่ผมจำภาพที่น้องเขาส่งมาให้ได้ครับ)
คงต้องฝากความคิดถึงผ่านกท.นี้
 **06**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 07:36:40 PM »

**38**

ร้อนแล้วครับน้อง...
เลิกป่วยได้แล้ว

**03**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 05:51:14 AM »

**38**

**03**

อากาศอุ่นขึ้นถีบหมอนข้างทิ้งทันทีเลยหรอครับพี่ slow.  **30**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 06:00:42 PM »
แม้อากาศภายนอกจะร้อนสักเพียงใด ในห้วงหัวใจดวงน้อย ยังคงหนาวเหน็บและอ้างว้าง

อ้อมกอดของชาละวันครึ่งบกครึ่งน้ำเช่นเราคงไม่สามารถให้ความอบอุ่นกับเจ้าได้

ธรรมชาติช่างโหดร้าย ที่สร้างให้เรามีสรีระเป็นเช่นนี้

ใครๆ ก็มองแต่ภายนอก ความโหดร้าย ความดุดัน หยาบกระด้าง

หารู้ไม่ว่าภายใน แม้จะแช่อยู่ในก้นบึ้งแห่งวังบาดาลก็ยังให้ร้อนรุ่มในอุรา

ได้แต่หวังว่าน้อง sissy แม่นางหงษ์หยกนกน้อยในกรงแห่งพระพิรุณ จักมีเจ้าไกรทองรูปงามมาพานพบและให้ความอบอุ่นพร้อมฉ่ำชื่นในหทัยให้เจ้าหายคลายความเหงาเงียบงันไปได้โดยพลัน

แลอย่าได้มีภัยแผ้วพานทั้งจากสิงสาราสัตว์แลนักล่าทั้งหลาย ดั่งเช่นท่าน pop slow tawans wayback เป็นอาทิ อีกทั้ง crocodile โดยเฉพาะ crocodile

ด้วยเทอญ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 06:09:30 PM »

**38**

**03**

อากาศอุ่นขึ้นถีบหมอนข้างทิ้งทันทีเลยหรอครับพี่ slow.  **30**

พี่ pop ก็ว่าไป ... พี่อย่างเรามักโดนถีบทิ้งมากกว่า

แม้อากาศภายนอกจะร้อนสักเพียงใด ในห้วงหัวใจดวงน้อย ยังคงหนาวเหน็บและอ้างว้าง

อ้อมกอดของชาละวันครึ่งบกครึ่งน้ำเช่นเราคงไม่สามารถให้ความอบอุ่นกับเจ้าได้

ธรรมชาติช่างโหดร้าย ที่สร้างให้เรามีสรีระเป็นเช่นนี้

ใครๆ ก็มองแต่ภายนอก ความโหดร้าย ความดุดัน หยาบกระด้าง

หารู้ไม่ว่าภายใน แม้จะแช่อยู่ในก้นบึ้งแห่งวังบาดาลก็ยังให้ร้อนรุ่มในอุรา

ได้แต่หวังว่าน้อง sissy แม่นางหงษ์หยกนกน้อยในกรงแห่งพระพิรุณ จักมีเจ้าไกรทองรูปงามมาพานพบและให้ความอบอุ่นพร้อมฉ่ำชื่นในหทัยให้เจ้าหายคลายความเหงาเงียบงันไปได้โดยพลัน

แลอย่าได้มีภัยแผ้วพานทั้งจากสิงสาราสัตว์แลนักล่าทั้งหลาย ดั่งเช่นท่าน pop slow tawans wayback เป็นอาทิ อีกทั้ง crocodile โดยเฉพาะ crocodile

ด้วยเทอญ

5555 เข้ามาอ่านพอดี อดหัวเราะที่พี่เข้เม้นไม่ได้...
เปรียบเปรยได้น่าสงสารจริงๆ

**30**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 07:01:07 PM »

ลอย่าได้มีภัยแผ้วพานทั้งจากสิงสาราสัตว์แลนักล่าทั้งหลาย ดั่งเช่นท่าน pop slow tawans wayback เป็นอาทิ อีกทั้ง crocodile โดยเฉพาะ crocodile

ด้วยเทอญ

ท่านเข้ ขวางคลอง ได้น่ารักดี  **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ