ผู้เขียน หัวข้อ: เขิน ๆ น้องเค้าซะอย่างนั้น...  (อ่าน 2045 ครั้ง)

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
เขิน ๆ น้องเค้าซะอย่างนั้น...
« เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 09:08:20 PM »
ส่งการบ้านสักหน่อยดีกว่า
วันอาทิตย์ว่าง ๆ บ่าย แก่ แดดร่ม ลมตก สะพายกล้องนัดน้องถ่ายรูป
แสงได้ บรรยากาศดี วิวสวย ๆ ที่สำคัญคัญสุด ๆ น้องนางแบบ ที่นัดมาเจอกัน
เจอหน้าต้องบอกเลยว่า วิวสวย บรรยาศ ก็สู้นางแบบไม่ได้ ว่าแล้ว ไม่รีรอ
จองที่นั่งก่อนที่จะหาที่ไม่ได้ ช่างเหมาะเจาะอะไรขนาดนี้ ทุกครั้งที่มองผ่านเลนส์ หน้าใส ใส รอยยิ้มสวย ๆ
ทำเอาตากล้องอย่างเรา สะทก สะท้านไปเลย มุมใหนก็ี เผลอแป๊ปเดี่ยวกดชัตเตอร์ไป 200 กว่ารูป
ด้วยความที่น้องไม่ถือตัว สั่งหมุน สั่งหันได้ดังใจ แสงเริ่มหมด ท้องเริ่มหิว
....วันอาทิตย์คนเยอะมาก แต่ทำใมวันนี้รู้สึกว่า เหมือนมีแค่โต๊ะเราโต๊ะเดียว คนอะไร น่ารักทะเล้น
ปัญหาใหญ่มันอยู่ที่เราพูดไม่ค่อยเก่ง แอบเขิน ๆ น้องเค้าซะอีก **02**...แย่จังเลยเรา... 41
ไวน์เย็น อากาศดี ดี แถมยังมีคนนั่งคุยข้าง ๆ ใหลลื่น จากบ่ายจน สามทุ่มกว่า เวลามันรวดเร็วจริง ๆ
เห็นน้องชอบรูปที่เราถ่ายให้ ก็ปลื้ม ๆ นะ  **39** ทั้งที่ไม่ได้ถ่ายมานานมากด้วย...
...เช็คบิล สามทุ่มกว่า ระยะทางที่เหมือนจะใกล ขับรถแค่ 80 ทำใมมันถึงเร็วจัง อย่างที่เค้าว่านะ เวลามีความสุขมันผ่านไปเร็ว ถือว่าเป็นประสบการณ์ดี ที่ได้เจอน้องที่น่ารัก และ มารู้จักเว็ปนี้ แอบเบื่อตัวเองที่พูดไม่ค่อยเก่ง มีสาว ๆ คนใหนแนะนำบ้างซิ ว่าทำไงดีจะกล้าพูด กล้าคุยบ้างนะ ....ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ... **36**

uncoverguy

• Newbie
  • *
Re: เขิน ๆ น้องเค้าซะอย่างนั้น...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 09:56:25 PM »
น้องคนใหนว่าง อยากถ่ายรูป ชิล์ล ก็ทัก pm มาได้นะ...( ว่าง ี มีเวลาให้  )

APHRODIT

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 58
Re: เขิน ๆ น้องเค้าซะอย่างนั้น...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 10:29:50 PM »
ทำยังไงถึงจะกล้าพูด กล้าคุยหรอคะ  **40**

คงต้องออกไปเจอบ่อยๆค่ะ
แต่หนูว่าพี่เป็นแบบนี้ก็ดีแล้วนะคะ
ดูน่ารักน่าแกล้งดี
ต้องมีน้องๆสักคนที่ชอบพี่ในแบบของพี่มั่งแหละค่ะ

อยากบอกสาวๆที่กำลังตัดสินใจว่า
พี่เค้าสุภาพและน่ารักจริงๆค่ะ
รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
 **36**

How long will I love you

As long as stars are above you

And longer,If I can~

uncoverguy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 10:33:40 PM »
ทำยังไงถึงจะกล้าพูด กล้าคุยหรอคะ  **40**

คงต้องออกไปเจอบ่อยๆค่ะ
แต่หนูว่าพี่เป็นแบบนี้ก็ดีแล้วนะคะ
ดูน่ารักน่าแกล้งดี
ต้องมีน้องๆสักคนที่ชอบพี่ในแบบของพี่มั่งแหละค่ะ

อยากบอกสาวๆที่กำลังตัดสินใจว่า
พี่เค้าสุภาพและน่ารักจริงๆค่ะ
รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
 **36**

**39**

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 11:19:28 PM »
อยากถ่ายบ้างค่ะ แต่คงน่ารักไม่พอ ว่าแต่พี่ถ่ายแนวไหนคะ **36**

uncoverguy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 11:44:41 PM »
อยากถ่ายบ้างค่ะ แต่คงน่ารักไม่พอ ว่าแต่พี่ถ่ายแนวไหนคะ **36**

ถ่าย portrait พวกนางแบบ น่ารัก sexy ทั่วไปตามฟิล์ลเลย แบบว่างานอดิเรคครับ ชิล์ล ๆครับ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 12:03:49 AM »

ถ่าย portrait พวกนางแบบ น่ารัก sexy ทั่วไปตามฟิล์ลเลย แบบว่างานอดิเรคครับ ชิล์ล ๆครับ

มีโอกาสจะถ่ายรูปด้วยนะคะ **36**

uncoverguy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 08:01:52 PM »

มีโอกาสจะถ่ายรูปด้วยนะคะ **36**
[/quote]

ยินดีอยู่แล้วครับ  **36**

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 10:29:02 AM »
ดีจัง มีการบ้านน่ารักแบบนี้มาให้อ่านบ้าง
 41

ปกติแล้วพี่ๆก็คุยไม่ค่อยเก่งอยู่แล้วนะคะ ก็เลยต้องหาน้องๆคุยเก่งๆมางุ๊งงิ๊งใกล้ๆให้กระชุ่มกระชวย
 **02**

จ๋องคิดว่าท่านพีน่าจะมีเสน่ห์เฉพาะตัวที่มัดใจสาวๆอยู่แล้ว ถึงแม้จะพูดไม่เก่ง
เป็นตัวของตัวเอง ย่อมดีที่สุดแล้วค่ะ
 **06**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

uncoverguy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 09:27:04 PM »
ดีจัง มีการบ้านน่ารักแบบนี้มาให้อ่านบ้าง
 41

ปกติแล้วพี่ๆก็คุยไม่ค่อยเก่งอยู่แล้วนะคะ ก็เลยต้องหาน้องๆคุยเก่งๆมางุ๊งงิ๊งใกล้ๆให้กระชุ่มกระชวย
 **02**

จ๋องคิดว่าท่านพีน่าจะมีเสน่ห์เฉพาะตัวที่มัดใจสาวๆอยู่แล้ว ถึงแม้จะพูดไม่เก่ง
เป็นตัวของตัวเอง ย่อมดีที่สุดแล้วค่ะ
 **06**

รู้สึกมีกำลังใจขึ้นมาเลย  **36**