Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เขิน ๆ น้องเค้าซะอย่างนั้น...

(1/2) > >>

uncoverguy:
ส่งการบ้านสักหน่อยดีกว่า
วันอาทิตย์ว่าง ๆ บ่าย แก่ แดดร่ม ลมตก สะพายกล้องนัดน้องถ่ายรูป
แสงได้ บรรยากาศดี วิวสวย ๆ ที่สำคัญคัญสุด ๆ น้องนางแบบ ที่นัดมาเจอกัน
เจอหน้าต้องบอกเลยว่า วิวสวย บรรยาศ ก็สู้นางแบบไม่ได้ ว่าแล้ว ไม่รีรอ
จองที่นั่งก่อนที่จะหาที่ไม่ได้ ช่างเหมาะเจาะอะไรขนาดนี้ ทุกครั้งที่มองผ่านเลนส์ หน้าใส ใส รอยยิ้มสวย ๆ
ทำเอาตากล้องอย่างเรา สะทก สะท้านไปเลย มุมใหนก็ี เผลอแป๊ปเดี่ยวกดชัตเตอร์ไป 200 กว่ารูป
ด้วยความที่น้องไม่ถือตัว สั่งหมุน สั่งหันได้ดังใจ แสงเริ่มหมด ท้องเริ่มหิว
....วันอาทิตย์คนเยอะมาก แต่ทำใมวันนี้รู้สึกว่า เหมือนมีแค่โต๊ะเราโต๊ะเดียว คนอะไร น่ารักทะเล้น
ปัญหาใหญ่มันอยู่ที่เราพูดไม่ค่อยเก่ง แอบเขิน ๆ น้องเค้าซะอีก **02**...แย่จังเลยเรา... 41
ไวน์เย็น อากาศดี ดี แถมยังมีคนนั่งคุยข้าง ๆ ใหลลื่น จากบ่ายจน สามทุ่มกว่า เวลามันรวดเร็วจริง ๆ
เห็นน้องชอบรูปที่เราถ่ายให้ ก็ปลื้ม ๆ นะ  **39** ทั้งที่ไม่ได้ถ่ายมานานมากด้วย...
...เช็คบิล สามทุ่มกว่า ระยะทางที่เหมือนจะใกล ขับรถแค่ 80 ทำใมมันถึงเร็วจัง อย่างที่เค้าว่านะ เวลามีความสุขมันผ่านไปเร็ว ถือว่าเป็นประสบการณ์ดี ที่ได้เจอน้องที่น่ารัก และ มารู้จักเว็ปนี้ แอบเบื่อตัวเองที่พูดไม่ค่อยเก่ง มีสาว ๆ คนใหนแนะนำบ้างซิ ว่าทำไงดีจะกล้าพูด กล้าคุยบ้างนะ ....ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ... **36**

uncoverguy:
น้องคนใหนว่าง อยากถ่ายรูป ชิล์ล ก็ทัก pm มาได้นะ...( ว่าง ี มีเวลาให้  )

APHRODIT:
ทำยังไงถึงจะกล้าพูด กล้าคุยหรอคะ  **40**

คงต้องออกไปเจอบ่อยๆค่ะ
แต่หนูว่าพี่เป็นแบบนี้ก็ดีแล้วนะคะ
ดูน่ารักน่าแกล้งดี
ต้องมีน้องๆสักคนที่ชอบพี่ในแบบของพี่มั่งแหละค่ะ

อยากบอกสาวๆที่กำลังตัดสินใจว่า
พี่เค้าสุภาพและน่ารักจริงๆค่ะ
รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
 **36**

uncoverguy:

--- อ้างจาก: APHRODIT ที่ มกราคม 15, 2018, 10:29:50 PM ---ทำยังไงถึงจะกล้าพูด กล้าคุยหรอคะ  **40**

คงต้องออกไปเจอบ่อยๆค่ะ
แต่หนูว่าพี่เป็นแบบนี้ก็ดีแล้วนะคะ
ดูน่ารักน่าแกล้งดี
ต้องมีน้องๆสักคนที่ชอบพี่ในแบบของพี่มั่งแหละค่ะ

อยากบอกสาวๆที่กำลังตัดสินใจว่า
พี่เค้าสุภาพและน่ารักจริงๆค่ะ
รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
 **36**

--- End quote ---

**39**

Pistula:
อยากถ่ายบ้างค่ะ แต่คงน่ารักไม่พอ ว่าแต่พี่ถ่ายแนวไหนคะ **36**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version